GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ประกันชีวิตชั้นดีแบบตายแล้วกลับเซพอีก1แบบ(ขอครั้งที่3แล้วครับ)  (อ่าน 298 ครั้ง)
tarotarotaro
Full Member

อยากได้ประกันชีวิตชั้นดีแบบตายแล้วกลับเซพอีก1แบบ(ขอครั้งที่3แล้วครับ)
« เมื่อ: 07-07-2008, 07:55:57 »

เพราะว่าประกันชีวิตชั้นดีที่มีตอนนี้ ถ้าเซพแล็ค เน็ตเน่าแล้วตัวหลุดเข้ามาในเกมก็กลับจุดเซพเลยเสียเปอร์ฟรี
ประกันชีวิตชั้นดีกรณีนี้ไม่ช่วยอะไรครับแบกไว้รกช่อง= ="
ถ้ามีไอเทมชิ้นนี้จะทำให้คนเลเวล90+เก็บเลเวลได้สบายใจมากขึ้นครับไงก็ช่วยพิจารณาด้วยครับ

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

น้องเจี๊ยบ
Sr. Member

Re: อยากได้ประกันชีวิตชั้นดีแบบตายแล้วกลับเซพอีก1แบบ(ขอครั้งที่3แล้วครับ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-07-2008, 11:41:28 »

ผมว่านะครับ(ความคิดเห็นส่วนตัว)

ประกันชีวิตควรจะทำเป็นแบบไม่เสีย% แล้วส่งกลับจุดเซพอย่างเดี่ยวครับ โดยที่กลับจุดเซพแล้วhp mp ฟื้นเต็ม

จากนั้นให้ใช้คาถาจำสถานที่ครับ ที่ใช้คู่กับน้ำยาทวนความจำ  Smiley

ข้อดีคือสามารถกลับมาขาย  ๆ ฝาก ๆ ได้ตลอด และผมว่าราคามันก็ควรจะพอ ๆ กันนะ  Smiley

ปล.ผิดอะไรขอโทษด้วยครับ  Wink
ป้าย:
หน้า: [1]