GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้หน่อยคับ  (อ่าน 221 ครั้ง)
AnnChrit
Newbie
*

ช่วยดูให้หน่อยคับ
« เมื่อ: 06-07-2008, 19:15:10 »

พอดีว่า ไอดีของผมอ่ะ ไม่ได้เล่นนานละ

พอผมได้เริ่มเล่นอีกที เข้าไป แล้วไม่เจออะไรเลย

ตัวละครหายหมด  มีอยู่3ตัว  คาเดท1 เรนเจอร์1  ไฟเตอร์1

ผมก็เลยลองสร้างตัวละครใหม่1ตัวดูว่าของในคลังหายรึเป่า

เข้าไปแล้วก็เหมือนกลายเปนสมัครไอดีใหม่เลย

หายทุกอย่างง

เปนเพราะอะไรช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะคับทีมงานPJ1ทุกท่าน 

ตัวละครที่เล่นอยุ่ตอนนี้ ComChrit เซิฟวุ้นสวรรค์

ถ้ามีอะไรก็ช่วยบอกด้วยนะคับ
ขอบคุณคับ
ป้าย:
หน้า: [1]