GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ[น่าร้ากก]ทำไมเซิฟนรกเข้าไม่ได้  (อ่าน 576 ครั้ง)
---Arm---
Jr. Member
**

ไอ[น่าร้ากก]ทำไมเซิฟนรกเข้าไม่ได้
« เมื่อ: 06-07-2008, 18:20:00 »

ทำไมเซิฟนรกเข้าไม่ได้
มันบอกว่า เซิฟเวอร์ได้ทำการตักคุณออกจากระบบ
กรุเซ็งแล้วนะเว้ย

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
---Arm---
Jr. Member
**

Re: ไอ[น่าร้ากก]ทำไมเซิฟนรกเข้าไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-07-2008, 18:24:25 »

ไอสัสจีเอ็มไปไหนหมดวะสัส

แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: ไอ[น่าร้ากก]ทำไมเซิฟนรกเข้าไม่ได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-07-2008, 18:30:38 »

อ้างจาก: •~อาร์ม~• ที่ 06-07-2008, 18:20:00
ทำไมเซิฟนรกเข้าไม่ได้
มันบอกว่า เซิฟเวอร์ได้ทำการตักคุณออกจากระบบ
กรุเซ็งแล้วนะเว้ย

เซฟนรก เท่าที่เห้ฯตอนนี้สถานะออฟไลน์ (คือปืดเซฟชั่วคราว) มีหลายสาเหตเพราะเซฟนรกเป้นเซฟทดสอบ เลยปิดบ่อยกว่าเซฟอื่นๆ
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-07-2008, 18:43:00 »

พูดจาสุภาพด้วยนะค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
---Arm---
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 06-07-2008, 18:47:50 »

แล้วจาเปิดตอนไหนครับ

-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

« ตอบ #5 เมื่อ: 06-07-2008, 18:48:05 »

เออ มิน่าเข้าไมได้เลย  Sad

อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 06-07-2008, 18:55:30 »

อ้างจาก: •~อาร์ม~• ที่ 06-07-2008, 18:47:50
แล้วจาเปิดตอนไหนครับ
ต้องทีมงานมาเปิดอะจ้า ไม่รู้เค้าปิดด้วยสาเหตใดอะ อาจจะปรับปรุงระบบหรือเจอบั๊คใหย่ๆ หรือกำลังทำอะไรสักอย่างอะจ้า  Cry Cry
---Arm---
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 06-07-2008, 19:09:10 »

รับทราบครับ

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08-07-2008, 09:39:09 »

เข้าเกมไม่ได้ก็ไม่ต้องด่านะครับคราวหลังพูดกันดีๆก็เข้าใจแล้วก็รู้เรื่องนะครับ

คราวหลังผมไม่เตือนแล้วนะ ส่วนเรื่อง sv นรก ปิดบ่อยมันเป็นเรื่องปกติครับผมชี้แจงไปหลายทีแล้วขอชี้แจงอีกครั้งครับว่าเป็น sv ทดสอบอาจจะปิดหรือรีบ่อยโดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้าครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]