GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทักษะ คืนชีพ ของ เครลิค/นัน  (อ่าน 666 ครั้ง)
~lookgolf~
Hero Member

เรียกผมว่า"ลูกกอล์ฟ"

ทักษะ คืนชีพ ของ เครลิค/นัน
« เมื่อ: 06-07-2008, 01:13:31 »

ทักษะนี้ มันใช้ได้จริงๆหรอครับ ผมมะเคยเหนเลย
อัพมาตั้งเยอะเพื่อหวังจาคืนชีพ แต่ก็มะเคยซักที

เปอเซนมันน้อยไปรึป่าวครับ อยากให้ทีมงานพิจารณาทีครับ
(ไหนก็โดนปรับเรื่องเซทไปทีแระ ผมอัพมาเปลืองเหรียญมากๆ)

ขอบคุณครับ

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
เอมิกา เซนบาโด
Jr. Member
**

Yuri_ไอจัง..oย่าทำหั้eชั้นร้าe

Re: ทักษะ คืนชีพ ของ เครลิค/นัน
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-07-2008, 02:34:22 »

woon woon

กุเบื่อ กุเซง กุเริ่มทนไม่ไหว แระกุไม่ทนแร้วไง
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: ทักษะ คืนชีพ ของ เครลิค/นัน
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-07-2008, 02:42:10 »

อ้างจาก: -เด็กชายลูกกอล์ฟ ~!?!- ที่ 06-07-2008, 01:13:31
ทักษะนี้ มันใช้ได้จริงๆหรอครับ ผมมะเคยเหนเลย
อัพมาตั้งเยอะเพื่อหวังจาคืนชีพ แต่ก็มะเคยซักที

เปอเซนมันน้อยไปรึป่าวครับ อยากให้ทีมงานพิจารณาทีครับ
(ไหนก็โดนปรับเรื่องเซทไปทีแระ ผมอัพมาเปลืองเหรียญมากๆ)

ขอบคุณครับ
คืนชีพของพระเรียนฟรีคับ แค่ต้องการศรัทธาแรงกล้าเต็มแค่นั้นคับ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
DaKanDa
Hero Member

เวลาและตัวตน

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-07-2008, 18:04:00 »

อ้างจาก: -_-' MislabiZ -_-' ที่ 06-07-2008, 02:42:10
อ้างจาก: -เด็กชายลูกกอล์ฟ ~!?!- ที่ 06-07-2008, 01:13:31

ขอบคุณครับ
คืนชีพของพระเรียนฟรีคับ แค่ต้องการศรัทธาแรงกล้าเต็มแค่นั้นคับ

ตรงอัพศรัทธาแรงกล้าเต็มนี่ละค่ะ ที่มันเปลืองเลยไม่ได้อัพสกิลอื่นเลย  Wink

นานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มากกกกกกกกกกกกกกกกก

จะคืนชีพที แทบจะตะโกนบอกคนทั้งแมบเลยว่า คืนชีพได้แล้ว  Shocked

อย่าคิดว่าตัวเองเก่งแล้วยกตนข่มท่านคิดเหรอว่าคนเขาจะยกย่อง
ชิติพัทธ์ สวนทอง
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 06-07-2008, 19:00:04 »

คืนได้แน่ครับ  Smiley
ผมคืนมาหลายรอบละตอนตีบอสยุ
โดนบอสตีตายอะแล้วก็ฟิ้นมาเลือดเหลือ 1  Shocked Shocked Shocked Shocked
พอฟื้นมาก็โดนตบตายต่ออะ  Sad Sad Sad
น่าจาฟื้นมาโดยที่มอนยังไม่สามารถตีเราได้แล้วเราก็ไม่สามารถตีมอนได้อะ
เพราะไม่งั้นพอตีมอนยุตายฟื้นมาเลือดเหลือ1ก็ตายต่ออะ
น่าจาให้เวลาเตรียมตัวสัก10วินาที
~lookgolf~
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 07-07-2008, 00:09:10 »

คืนชีพได้ครั้งนึง ดีใจยิ่งกว่าได้แรไอเทมอีก
พอตื่นมาโดนตบตายอีก มีไปเพื่อ??
ไอ้เราก็อัพมาซะเต็ม ไม่เคยได้ตื่นเลยขอรีได้มะครับ อิอิ
รู้งี้เอาไปอัพ พรแห่งลูซิสดีก่า เซงโคด

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
~lookgolf~
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 07-07-2008, 13:54:12 »

แง๊ เงียบจัง สรุปคือทักษะนี้ก็ปล่อยมันไปเฉยๆหรอ
ไม่มีทางแก้ไขให้มันดีกว่านี้อีกนิดหรอ เซงเลย อัพมาเยอะ

~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

« ตอบ #7 เมื่อ: 07-07-2008, 14:07:48 »

สกิลนั้นจะฟื้นเองบ่อยใม่บ่อยรู้สึกมันจะอยู่ที่ค่าMPนะ เท่าที่ดูถ้าMPเหลือครึ่งหลอดใม่ก็ใกล้หมดถังเห็นลุกขึ้นมาเองตลอดแทบทุกครั้ง

ปล.1 จริงๆเวลาตื่นขึ้นมามันก็เป็นอมตะอยู่สักพักนะ แต่ช่วงนั้นห้ามกดสกิลใม่งั้นอมตะหาย (ปั้มยาแทน)
ปล.2 สกิลนี้ข้อดีก็มีข้อเสียก็เยอะ ถ้าเป็นคนที่มีประกันรึคนชุบพร้อม สกิลนี้ใม่จำเป็นต้องอัพเลย

~lookgolf~
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 07-07-2008, 14:39:31 »

เอ็มเราก็ใกล้หมดทุกครั้ง เลยตาย แต่ก็มะเหนเคยฟื้นเลยอะ แง๊
เซงแต่มะเปงไร สู้ต่อไป อย่างมากก็เสีย3% อิอิกะ 1 เหรียญสกิลไม่สิ อัพศรัทธามาด้วยอีก 5 นี่หว่า เซงเลย

ป้าย:
หน้า: [1]