GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเข้า เซอ ใต้พิภพ ได้ยัง คับ  (อ่าน 400 ครั้ง)
Love me i buff
Newbie
*

มีใครเข้า เซอ ใต้พิภพ ได้ยัง คับ
« เมื่อ: 05-07-2008, 22:46:40 »

เฮ้อ รอ นาน นะนี่  ไม่มีใครแก้ ไข เลย หรอ คับ เลน ยุ เกม เดียว อะ  เกม คนไทยแท้ๆ

ไม่มีใครออกมาบอก เลย เซอ ล่ม เพราะ อะไร น่า เศร้า ใจจริงๆ  คนที่ รอ ก็ รอ ไป เสียงตัง เติม บัตร แล้ว แบบนี้ ก็ ไม่ไหว อะคับ

คิด ถูก หรือ ป่าวที่ผมกลับมาเล่น เศร้า Cry
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: มีใครเข้า เซอ ใต้พิภพ ได้ยัง คับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-07-2008, 23:07:36 »

อาจจะเปิดวัน จ. ค่ะ หรือพรุ่งนี้

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
HawaiizZ_.
Newbie
*

Re: มีใครเข้า เซอ ใต้พิภพ ได้ยัง คับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-07-2008, 23:16:56 »

Shocked โห วันจันทร์  Angry Angry Angry Angry

-_-
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-07-2008, 00:15:52 »

ตอนนี้เข้าได้แล้วค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
ป้าย:
หน้า: [1]