GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนตัดไอดี รึป่าวคับ เซิฟใต้พิภพ  (อ่าน 501 ครั้ง)
kyoshiro_herballife
Newbie
*

ผมโดนตัดไอดี รึป่าวคับ เซิฟใต้พิภพ
« เมื่อ: 05-07-2008, 20:36:16 »

ผมเล่นๆอยู่ดีๆ ก็ค้างครับ ทำไรไม่ได้  เลยกดคลิ๊กขวา แล้วก็ close ตัวเกมส์ ไป
พอเข้าเกมส์ อีกที มันบอก เซิฟเวอร์ได้ตัดคุณออกจากระบบ  ผมโดนตัด ไอดี หรือป่าว คับ
งง มากๆๆ  ช่วยด้วย คร้าบบบบบ
เซิฟใต้พิภพ อะครับ
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: ผมโดนตัดไอดี รึป่าวคับ เซิฟใต้พิภพ
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-07-2008, 20:43:56 »

เซฟพิภพยังเข้าไมได้นะค่ะ ไม่ได้โดนตัดไอดีหรอกค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
กิตติ ทิพย์รักษา
Newbie
*

Re: ผมโดนตัดไอดี รึป่าวคับ เซิฟใต้พิภพ
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-07-2008, 20:53:28 »

อีกนานปะครับอยากเล่นใจจะขาดแว้ว (ด่วน) Angry Angry Angry
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-07-2008, 20:56:06 »

ไม่ทราบอ่ะค่ะ รอกันไปก่อนะค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
---Arm---
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 06-07-2008, 18:23:45 »

เปงเหมือนกาน

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #5 เมื่อ: 08-07-2008, 09:47:28 »

รับลองได้เกมนี้ไม่เคยตัดไอดีผู้เล่นครับ Angry

มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #6 เมื่อ: 08-07-2008, 09:47:52 »

เอหรือไม่แน่ Evil

ป้าย:
หน้า: [1]