GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมไม่ได้คับ  (อ่าน 369 ครั้ง)
AraneL
Jr. Member
**

God of Zombie Union หึหึ

เข้าเกมไม่ได้คับ
« เมื่อ: 05-07-2008, 20:15:11 »

ของผมแม่มากวาดบ้านแล้วทำโมเด็มหลุดอะคับ แล้วผมก็ต่อ แล้วเข้าเกมอะคับ ใส่ไอดีแล้วมาน บอกกำลังรอรับข่อมูลจากเซิพเวอ นานมากเรยคับ
ก็ยังเข้าไม่ได้ ช่วยผมที (ไอดีเดียวกันไปเข้าสวรรค์ได้แต่เข้าใต้พิภพไม่ได้คับ)

God Of Zombie Union หึหึ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: เข้าเกมไม่ได้คับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-07-2008, 09:32:33 »

เข้าเว็บไซต์อื่นๆได้หรือเปล่าครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #2 เมื่อ: 08-07-2008, 09:34:28 »

ถ้าเข้าไม่ไล้วเขาจะโพสบอร์ดยังงายอ่าท่านพีท woon

และกูเท่าที่ดูน่าจาเปนที่เซิฟออฟมากกว่าครับ woon

มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-07-2008, 09:34:43 »

อ้างจาก: ◄ ★Sarah ★ ► ที่ 08-07-2008, 09:34:28
ถ้าเข้าไม่ไล้วเขาจะโพสบอร์ดยังงายอ่าท่านพีท woon

และก็เท่าที่ดูน่าจาเปนที่เซิฟออฟมากกว่าครับ woon

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08-07-2008, 09:35:43 »

เค้ามาโพสได้ก็แสดงว่าเค้าน่าจะเข้าเว็บได้แหล่ะครับ

ผมก็คิดว่าน่าจะเป็นที่ sv ดาวน์มากกว่า

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]