GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วอร์ลอคน่าจะมีที่อัพสกิวที่เซาเทินฟอร์ท  (อ่าน 626 ครั้ง)
-Deaddragon-
Newbie
*

วอร์ลอคน่าจะมีที่อัพสกิวที่เซาเทินฟอร์ท
« เมื่อ: 04-07-2008, 12:21:56 »

วอนจีเอ็ม  ช่วยนำที่อัพสกิวของวอร์ลอคมาที่เซาเทินฟอร์ท(แคมนักเวทย์)   เพราะวอร์ลอคบางคนยากจนมากกกกก
วอนจีเอ็มช่วยหน่อยนะคับบบบบบบบ    Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry         

[วอร์ลอค] กากๆ  ที่แสนจะถูกลืม
[The Warlock Of Handsome]
Newbie
*

Re: วอร์ลอคน่าจะมีที่อัพสกิวที่เซาเทินฟอร์ท
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-07-2008, 12:25:22 »

อย่าลืมเข้ามาดูนะคับจีเอ็ม(จากวอร์ลอคที่แสนยากจนคนหนึ่ง) Cry Cry Cry Cry Cry Cry

[วอร์ลอค] กากๆ  ที่แสนจะถูกลืม
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: วอร์ลอคน่าจะมีที่อัพสกิวที่เซาเทินฟอร์ท
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-07-2008, 12:29:33 »

มีคับในแคมป์นักเวทย์ ลองหาดูดีๆ คับ(นานแล้วด้วย-_-')

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-07-2008, 12:30:44 »

ที่แคมนักเวทอ่ะค่ะ มีนะ

อยู่แมดบนๆหน่อย

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
---Arm---
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-07-2008, 18:28:27 »

อยู่บนๆอะ(มีนานแล้วด้วยนิหน่า)

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08-07-2008, 12:25:36 »

ขอโทษคับ   ผมไม่รู้อะ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #6 เมื่อ: 08-07-2008, 15:44:41 »

ผมก็มิรุ

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #7 เมื่อ: 08-07-2008, 16:00:01 »

ง่า  เอาได้ที่แคมนักเวทอ่ะค่ะ แต่มันแอบๆไปนิดเน้อ  อยู่บนๆของแมดอ่ะค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
ป้าย:
หน้า: [1]