GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆๆมาดูด่วนครับบัคเควสวอรอคครับ  (อ่าน 305 ครั้ง)
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

พี่ๆๆมาดูด่วนครับบัคเควสวอรอคครับ
« เมื่อ: 02-07-2008, 10:14:01 »

ที่มานบอกให้ล่านกจุเหลือง50ตัว
แต่ผมไม่ได้ล่าเลยพอไปถึงบอกกับมัน
ว่าดำเนินการต่อแล้วมานได้เฉยอ่าครับ
สาบานได้เลยไม่ได้ค่าซักตัวเพราะไปถึงตายก่อนทุกทีครับ

coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: พี่ๆๆมาดูด่วนครับบัคเควสวอรอคครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-07-2008, 21:41:32 »

อ่า ขอรายละเอียดด้วยครับ เช่น เคยไปเปลี่ยนอาชีพเควสอื่นมาแล้วทำไม่เสร็จ หรือยังไงช่วยอธิบายด้วยนะครับ เพราะเท่าที่ผมเล่นมาก็ยังไม่เจอนะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
ป้าย:
หน้า: [1]