GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พิมพ์ชื่อสมาคมผิดอ่า...ช่วยแก้ไขหน่อยนะคะ  (อ่าน 559 ครั้ง)
นพลักษณ์ บัวทิพย์ธนะกุล
Newbie
*

พิมพ์ชื่อสมาคมผิดอ่า...ช่วยแก้ไขหน่อยนะคะ
« เมื่อ: 01-07-2008, 22:39:09 »

พิมพ์ตั้งชื่อสมาคมผิดอ่า...ช่วยแก้ไขหน่อยนะคะ

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

พิมพ์ผิดเป็น .~ น้ำ!!ข็Jใส ~.อ่านะย

ช่วยแก้ไขให้เป็น .~ น้ำ!!ข็Jใส-ราดuมข้u ~.

ยังไงนู๋ขอให้ทีมงานช่วยแก้ไขให้นู๋หน่อยนะคะ

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ

รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก
Newbie
*

Re: พิมพ์ชื่อสมาคมผิดอ่า...ช่วยแก้ไขหน่อยนะคะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-07-2008, 22:48:58 »

จีเอ็มหรือทีมงานที่เกี่ยวข้อง

เมื่อเห็นหรืออ่านกระทู้นี้แล้ว

ขอช่วยแก้ไขชื่อสมาคมอยากที่นู๋บอกไปด้วยนะคะ

ยิ่งแก้เร็วยิ่งดีค่ะ(ชอบๆๆๆ)เพราะนู๋พึ่งตั้งกิลใหม่วันนี้เองงิ

ยังก็ช่วยหน่อยนะคะ

งืมๆๆๆ....ไอดี  pinkie_diva  ชื่อตัวละครที่ตั้งกิล AnGelic_LighT

ช่วยแก้ไขด้วยนะคะ

ขอบพระคุณอย่างสูง
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: พิมพ์ชื่อสมาคมผิดอ่า...ช่วยแก้ไขหน่อยนะคะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-07-2008, 11:45:28 »

รอเควสยุบสมาคมก่อนนะครับในเร็วๆนี้ครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-07-2008, 12:52:06 »

ยุบสมาคมหรอคะ

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

ยุบแล้วสมาคมเก่าจะหายไปช่ายปะคะ...แล้วจะได้เหรียญตราตั้งสมาคมคืนรึป่าวคะ

ถ้ายุบแล้วไม่ได้คืนก็แย่เลยน๊า

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

เพราะนู๋กว่าจะหาเหรียญครบ...แถบตาย

แตถ้ายุบแล้วได้เหรียญคืนก็คงจะดีนะคะ(หวังว่าจะเป็นเช่นนั้น)

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02-07-2008, 13:25:46 »

อ้างถึง
คือว่า ครับ

ผมจะตั้งกิล อ่า ครับ

กดคลิกที่ไอเทมแล้ว

มันไม่มี ช่องให้ พิมชื่อกิล ออกมาให้ผมพิมอ่าครับ

แต่เงินมันหายไป 100000 บิลล่า

ผมเลย อุทานไปว่า

เวง

มันเลยได้เปงชื่อกิล เวง อ่าครับ

ขอเปลี่ยนหน่อยได้เปล่าครับ

เปลี่ยนเป็น *•SupeR-CadeT•* อ่าครับ

ไอดี changcadet
พาส ********

รบกวนด้วยนะครับ

แง่ะๆๆๆที่กิลนี้ทีมงานยังแก้ไขชื่อให้ได้เลย

แล้วทำไมถึงมาบอกให้กิลนู๋รอเควสยุบกิลล่ะคะ

ก่อนที่นู๋จะตั้งกิลก้อโดนบัคเหมือนกันนะ

บัคแบบว่า...พิมชื่อเส็ดแล้วกดตกลงไม่ได้

นู๋เลยลองไปพิมตัวอักษรลงในช่องที่พิมชื่อกิล

แต่มันก้อไม่มีรัยขึ้นมา

พอกดตกลงได้......ชื่อกิลก้อผิดลย

รู้มี๊ยกว่านู๋จะหาเหรียญ 200 เหรียญได้ มันยากแค่ไหน

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

ถ้าในเมื่อ  กิลอื่นพิมชื่อผิดแล้วแก้ไขได้

กิลนู๋ก้อต้องแก้ไขได้เหมือนกันนะคะ

ไม่งั้นู๋ไม่ยอมจิงๆๆด้วย

ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ ไม่

ช่วยแก้ไขให้โดยด่วนเลยนะคะ

ชื่อทีจะให้แก้...ก็บอกไว้ให้ที่เรปแรกแล้วค่ะ

Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02-07-2008, 20:28:08 »

พอจะรู้แล้ว

ที่ทีมงานยอมแก้ชื่อกิล ให้กับ*•SupeR-CadeT•*

เพราะทีมงานรู้จักกับคนคนนี้ช่ายมะ

แต่เราไม่มีคัยรู้จัก

เลยไม่มีคัยยอมแก้ไขชื่อกิลให้เรา

พึ่งรู้นะ....ว่าเกมนี้ ก้อมีการเลือกที่รัก  มักที่ชังเหมือนกัน
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 02-07-2008, 22:06:44 »

ไม่ใช่เพราะว่ารู้จักนะครับแต่ชื่อทางนั้นเค้าดูไปในทางเสื่อมเสียมากกว่าครับ เควสยุบสมาคมได้เหรียญคืนนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 05-07-2008, 13:35:16 »

งั้นรอเควสยุบสมาคมก้อได้ค่ะ

จะมาเมื่อไหร่คะ....(นานเกินไม่ดีนะคะ)

ถ้าได้เหรียญคืนก้อโอเค

อ่อ...แล้วพิมพ์ข่าวสารกิล นี่ใช้คำสั่งอะรัยหรอคะ

Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 05-07-2008, 13:42:24 »

/guild message <TEXT>

^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
---Arm---
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 06-07-2008, 19:15:39 »

อิอิ

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 08-07-2008, 09:44:19 »

ตอนนี้ทดสอบในนรกอยู่นะครับจะขึ้นสวรรค์ในเร็วๆนี้ครับ

^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]