GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากให้พวกอาวุธหรืออุปกรณ์สวมใส่ที่มีออฟขายให้npcได้เงินมากว่า 1บิลล่าอะครับ  (อ่าน 385 ครั้ง)
•JianG•WeI•
Jr. Member
**

{•JianG•WeI•}

ผมอยากให้พวกอาวุธหรืออุปกรณ์สวมใส่ที่มีออฟขายให้npcได้เงินมากว่า 1บิลล่าอะครับ
« เมื่อ: 30-06-2008, 23:35:50 »

ผมว่าเป็นเรื่องตลกมากที่อาวุธหรืออุปกรณ์สวมใส่ของเกมส์นี้ที่ตกจากม้อนส่วนใหญ่ขายคืนnpc ได้เพียงแค่1บิลล่าซึ่งก็หมายความว่าอย่ามาขายตูเลยประมาณนั้น ผมอยากให้มีการกำหนดราคาของพวกนี้ใหม่ครับให้มากกว่า 1บิลล่าอะ เพราะจะได้ขายnpcทิ้งบ้างเพราะบางครั้งได้ของออฟไม่ดีมาจะขายก็เสียเวลาและคิดว่ามันก็มะใช่เรื่องยากด้วยเห็นของอื่น ๆ ปรับราคากันเป็นว่าเล่น (ตัวอย่างที่เห็นชัดเจนสุด ๆ ที่คาดผมออฟทาสทั้งหลาย ราคาใบละไม่ถึง1k จะขายnpcก็เสียดายกว่าจะดอปได้ หรือจะเป็นธนูที่ดอปจากโทลล์อะอันนี้ก็ขยะดี ๆ นี้เอง)

บุรุษผู้ซึ่งเกิดมาเพื่อสืบทอดความยิ่งใหญ่ แม้วินาทีสุดท้ายของชีวิต ก็ยังคงไว้ซึ่งความทรนง! เขาผู้นั้นคือ •JianG•WeI•
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: ผมอยากให้พวกอาวุธหรืออุปกรณ์สวมใส่ที่มีออฟขายให้npcได้เงินมากว่า 1บิลล่าอะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-07-2008, 08:55:49 »

เห็นด้วยมากมาย น่าจะกำหนดราคาขั้นต่ำของดรอปจะดีมากๆ
Im'Nan
Sr. Member

Re: ผมอยากให้พวกอาวุธหรืออุปกรณ์สวมใส่ที่มีออฟขายให้npcได้เงินมากว่า 1บิลล่าอะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-07-2008, 19:37:04 »

โวย ไป กี่ กระ ทู้ แล้ว เคย มี คราย ตอบ มา มั่ง เนี่ย -*-

เซงงงงงงง นรก เงิน หา ยากกกกก ก็ จริง แล้ว กว่า จา ได้ ทด สอบ นา  Angry

คิด ดู ว่า ถ้า ทด สอบ ความ คุ้ม ของ ดาบ งี้ สม มุติ ดาบ................. มี ราคา 650K อยาก รู้ ว่า เน้น โป๊ะ จะ ดี ไหม ไป ตี มา ตี ๆๆ แตก -*-

เกบเงิน ไม่ ใช่ หวัน นี่ ดรอป ดิเบียม มา ก้อรวย T________________T ดิ เบียม ขุม ดรอป เตม เล้ย เฮ้อ แต่ ก็ ทำ ใจ เซฟ ทด สอบ

http://nanjb.myminicity.com/ ช่วยกดหน่อยนะ ><

Click here to feed m
Narut
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-07-2008, 20:52:26 »

ผมเสนอว่า เอาออกไปเลยดีกว่าครับ
เพราะว่า มีไว้ก็อาจจะทำให้กดผิด ขายของดีๆไปในราคา 1 บิลล่าเท่านั้นเอง
เกิดเมา กดขายหมวกเทพธิดาไป 1 บิลล่า นั่งเสียดายตายเลย

ยังไม่เห็นประโยชน์ครับ ว่ามันมีประโยชน์อะไร
ปกติ ถ้าของที่อยากโยนทิ้ง ก็โยนลงพื้นได้อยู่แล้วครับ ไม่จำเป็นต้อง
เอามาขาย 1 บิลล่า 

เอาออกไปเถอะครับ

ป้าย:
หน้า: [1]