GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนิดๆ หน่อยๆ  (อ่าน 290 ครั้ง)
[_lotto_]
Jr. Member
**

นินนินนี่

ขอนิดๆ หน่อยๆ
« เมื่อ: 30-06-2008, 12:37:23 »

1. อยากให้ซูมภาพได้ค่ะ (ซึ่งก็มีคนขอกันมาเยอะแล้ว)
ซัก *2 ก็พอ ไม่ต้องทำภาพใหม่ก็ได้
ปล่อยให้แตกเห็นเป็นพิกเซลไปก็ได้
จะได้เล็งมุมถ่ายรูปสวยๆ แหะๆ

2. อยากให้ใช้ scroll ได้ค่ะ (พิมพ์ถูกมั๊ยเนี่ย ไอ้ตรงกลางเมาส์อ่ะค่ะ)
อย่างเวลาจะซื้อจะขายของอะไรเงี๊ยอ่ะค่ะ
จะได้ไม่ต่องไปคลิ๊กปุ่มลากเอาเอง ซึ่งบางทีดูของอยู่ในตลาด
คลิ๊กพลาดตัวละครเดินลิ่ว จำไม่ได้แล้วเมื่อกี๊เข้าร้านไหนมา

3. อยากให้กด Enter แล้วพิมพ์ใน chat box ได้เลย
จะได้สะดวกเวลาคุยไปด้วย ตีมอนไปด้วยค่ะ (สายแชทเลยงี๊)

ไม่รีบค่ะไม่รีบ ถ้าทีมงานยังยุ่งอยู่ก็เอาไว้ทำทีหลังก็ได้
แต่อยากให้ทำ 5555
นินนินนี่
อีริตั้น
Sr. Member

Status : Waiting for new signature!

Re: ขอนิดๆ หน่อยๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-06-2008, 12:41:03 »

อ้างจาก: [_lotto_] ที่ 30-06-2008, 12:37:23
1. อยากให้ซูมภาพได้ค่ะ (ซึ่งก็มีคนขอกันมาเยอะแล้ว)
ซัก *2 ก็พอ ไม่ต้องทำภาพใหม่ก็ได้
ปล่อยให้แตกเห็นเป็นพิกเซลไปก็ได้
จะได้เล็งมุมถ่ายรูปสวยๆ แหะๆ

2. อยากให้ใช้ scroll ได้ค่ะ (พิมพ์ถูกมั๊ยเนี่ย [คุณ]ตรงกลางเมาส์อ่ะค่ะ)
อย่างเวลาจะซื้อจะขายของอะไรเงี๊ยอ่ะค่ะ
จะได้ไม่ต่องไปคลิ๊กปุ่มลากเอาเอง ซึ่งบางทีดูของอยู่ในตลาด
คลิ๊กพลาดตัวละครเดินลิ่ว จำไม่ได้แล้วเมื่อกี๊เข้าร้านไหนมา

3. อยากให้กด Enter แล้วพิมพ์ใน chat box ได้เลย
จะได้สะดวกเวลาคุยไปด้วย ตีมอนไปด้วยค่ะ (สายแชทเลยงี๊)

ไม่รีบค่ะไม่รีบ ถ้าทีมงานยังยุ่งอยู่ก็เอาไว้ทำทีหลังก็ได้
แต่อยากให้ทำ 5555
นินนินนี่

ข้อ 2 นี่ ต้องการอย่างแรงครับ มีปัญหามากๆ เนื่องจากผมเป็นคนที่ความแม่นยำต่ำ - -

ปล.อวาตาร์น่ารักดีครับ ชอบ

กลัวสะกดภาษาไทยไม่ถูก? คลิกที่รูปเลย!
[_lotto_]
Jr. Member
**

นินนินนี่

Re: ขอนิดๆ หน่อยๆ
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-07-2008, 10:22:13 »

แหะๆ ขอบคุณค่ะ
 Smiley
นินนินนี่
ป้าย:
หน้า: [1]