GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคเควสไม่ทราบชื่อ  (อ่าน 749 ครั้ง)
illuminatiX2~MKI
Full Member

บัคเควสไม่ทราบชื่อ
« เมื่อ: 29-06-2008, 22:43:19 »

อยู่ๆก็เกิดขึ้นที่ตัวผม

ID: illuminatiX2
ตัวชื่อ: illuminatiX3

เบลดมาสเตอร์ + เบอร์เซอร์เกอร์ = มิยาโมโตะ มุซาชิ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือเพลงดาบและพลังของข้าเท่านั้น"
Full Member

Re: บัคเควสไม่ทราบชื่อ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-06-2008, 21:20:56 »

มันเกิดขึ้นตอนประมาณที่ผมทำเควส ก ูล คับ เช็คด่วน

เบลดมาสเตอร์ + เบอร์เซอร์เกอร์ = มิยาโมโตะ มุซาชิ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือเพลงดาบและพลังของข้าเท่านั้น"
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 30-06-2008, 21:22:40 »

อ้างจาก: Marked One ที่ 30-06-2008, 21:20:56
มันเกิดขึ้นตอนประมาณที่ผมทำเควส ก ูล คับ เช็คด่วน
พิมพ์ผิดๆครับ ไม่ใช่ก ูล แต่เป็นเควสอะไรซักอย่างซึ่งผมก็จำไม่ได้แล้ว เพราะมาดูอีกทีมันก็เป็นแบบนี้เลย

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-06-2008, 22:09:43 »

ขอภาพประกอบหน่อยครับพอจะจำได้ลางๆมั้ยครับว่าคุยกับ npc ตัวไหนหรือทำเควสอะไรล่าสุด

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-06-2008, 22:58:54 »

ตอนก่อนจะขึ้น ที่พอนึกได้ก็มี เควสของพลทหารโอเวน ล่าหางปลาคลั่ง ส่งจดหมายให้ผู้พันคาร์เตอร์ ล่าเขี้ยวทมิฬ 1,2
จ่าสไตเนอร์นักสะสมเขี้ยว ของที่ระลึกมังกร หาเหรียญดาว คนโกหก

เควสทั้งหมดนี้คือเควสที่ทำแล้วอยู่ๆมันก็ขึ้นมา เวลาผมทำเควส ผมทำรวดเดียวเลยไม่ได้จำว่าคุยกับตัวไหนแล้วขึ้น

ส่วนรูปเด๋วอัพให้พรุ่งนี้ดีกว่าครับ

Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-06-2008, 23:01:08 »

ขอบคุณครับผมจะตรวจสอบให้นะครับถ้าได้รูปด้วยจะสะดวกมากๆครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 02-07-2008, 20:17:17 »

เอารูปมาแปะล่ะ

มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #7 เมื่อ: 02-07-2008, 20:29:55 »

อานนี้ก็เปนข้อผิดพลาดจากDATอีกแล้วสิ
เมื่อไหล่เกมนี้มานจาแพทครบทุกเม็ดน้า

naygue
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 02-07-2008, 20:58:52 »

มันคือเควสขนศพลงสุสานรึปล่าว

ผมก้อเปนอะรอเเก้ไขเยอะเเล้วไม่หายซักที

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #9 เมื่อ: 04-07-2008, 10:01:13 »

ผมว่าพิกม่าดำนะครับ

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #10 เมื่อ: 04-07-2008, 10:04:47 »

คิดว่ามาจาก จดหมายด่วน ไม่แน่ใจ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
Mo ~ Mo
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 04-07-2008, 15:33:58 »

คิดว่าเควส ยากันกาฬโรค มันบอกมิทราบชื่อ

. . ในเมื่อจีเอมเกรียน !! ผู้เล่นจะทำไรได้ . .
Full Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 04-07-2008, 19:09:49 »

เควสที่เรปบนๆกล่าวมาผมไม่ได้ทำเลยนะ

แสดงว่ามีหลายเควสที่เป็นปัญหา

Full Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 13-07-2008, 21:00:28 »

ท่านครับ จนป่านนี้เควสไม่ทราบชื่อยังอยู่อยู่เลยครับ

เมื่อไหร่จะแก้ให้ผมสักทีละครับ ท่านเจ้านาย

Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 14-07-2008, 09:29:18 »

ตอนนี้กำลังตรวจสอบอยู่นะครั

ถ้าใครพอทราบวิธีการได้มาของเควสนี้ชัดๆช่วยแจ้งมาด้วยนะครับ

^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1] 2