GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตีบอสแล้วไม่ได้ประสบการณ์ไม่ได้ของ  (อ่าน 538 ครั้ง)
*~,.-BoOm-,.~*
Asura Tester
Full Member
*

ตีบอสแล้วไม่ได้ประสบการณ์ไม่ได้ของ
« เมื่อ: 29-06-2008, 02:34:27 »

คือผมไปตีบอสไอซ์ซี่  คนเดียว เลือดมันเหลือ 90000/1000000
เวลาประมาณ 2.00-2.31 น. วันที่29 มิถุนายน
แต่เมื่อพอตีเส็ด ไม่ได้อะไรเรย ปกติมันต้องตกกล่องปริศนา
แถมประสบกานณ์ก็ไม่ได้ด้วย ถ่ายรูปไว้ไม่ทันเพราะพอมันตายผมก็โดนอัศวินน้ำแข็งตบตายพอดี
มือดันไปกดโดน ตัวออกจากเกมส์  เป็นคร้ายๆกับ ครั้งก่อนที่แจ้งไปว่าบัครึปล่าว

index_t19052.0.html

แต่คนละอาการกัน
เหตุเกิดขึ้นในเซิฟเวอร์วุ้นใต้พิภพ
ไอดีผมที่ไปตี pattharasit
ตัวละคร .o0YamRolL0o.

ผมจะมาฟังผลนะครับครั้งก่อนบอกแค่ว่าทีมงานรับเรื่องแล้วหายไปเรยผมก็เรยไม่รู้ว่า
ตกลงมันเป้นเพราะอ่ะไร คราวนี้ช่วยมาบอกสาเหตุหรือชี้แจงด้วยนะครับ
ผมก็งงๆว่าทำไมมันไม่ได้ประสบการณ์ ของก็ไม่ได้   Wink
 Angry Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Angry

* ~ , .หากวันใดที่ท้องฟ้าไร้สิ้นแสงแห่งดวงตะวัน
หิ่งห้อยอย่างฉันคงมีค่าความหมาย . , ~ *
. o O น้ อ ง เ พิ้ ง O o . ☑ไม่เกรียน☑ไม่บอท☑ไม่เส้น☑จิงๆนะ
Newbie
*

Re: ตีบอสแล้วไม่ได้ประสบการณ์ไม่ได้ของ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-06-2008, 03:47:53 »

สม Evil

. o O น้ อ ง เ พิ้ ง O o . ☑ไม่เกรียน☑ไม่บอท☑ไม่เส้น☑จิงๆนะ
*~,.-BoOm-,.~*
Asura Tester
Full Member
*

Re: ตีบอสแล้วไม่ได้ประสบการณ์ไม่ได้ของ
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-06-2008, 23:22:26 »

ทีมงานช่วนดูทีนะครับ

* ~ , .หากวันใดที่ท้องฟ้าไร้สิ้นแสงแห่งดวงตะวัน
หิ่งห้อยอย่างฉันคงมีค่าความหมาย . , ~ *
naygue
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-06-2008, 06:20:43 »

ของอาจตกเเล้วคนต่อไปมาล่า อาจหยิบกล่องไปก้อด้าย  Evil Evil

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
โมจิ
Jr. Member
**

ล้มลงข้างหน้า ยังดีกว่าก้าวถอยหลัง

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-06-2008, 14:54:34 »

ตอนบอสจาตาย อัศวินน้ำแข็ง ออกมาตีกันเอง หรือตีราชินีหรือเปล่าคะ
ถ้าเป็นอย่างนั้นคุณก็ไม่ประสบการณ์ และกล่องปริศนา ก็ไม่ได้ทุกครั้งนะคะ
อันนี้สังเกตุจากประสบการณ์ที่ล่ามานะคะ

แต่ถ้าไม่ใช่ ทีมงานลองตรวจสอบดูนะคะ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-06-2008, 22:28:49 »

ที่ sv ไหนครับหากสวรรค์ผมจะตรวจสอบให้อีกครั้งนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01-07-2008, 18:39:37 »

ตีเองกับมือเรยครับตายหรายรอบด้วย

เพราะผมเอาวิสาดมาตีก่อนพอมันใกล้ตายก็เอาเบรดมาดี

พอมันตายไม่ได้อะไรเรย- -

เซิฟ ใต้พิภพครับ

ป้าย:
หน้า: [1]