GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งของหายด่วน ๆ ครับ  (อ่าน 384 ครั้ง)
ชนะชัย พิราบมาร
Newbie
*

แจ้งของหายด่วน ๆ ครับ
« เมื่อ: 27-06-2008, 19:39:24 »

พี่ Gm ค๊าบ ขวานใหญ่ทองคำผมหาย คือเรื่องมียุว่า ผมซื้อขวานมามันเปนยศ กุลีรุนแรง ผมเลยไปเปลี่ยน โดยเปลี่ยนเป็นทาสโชคชะตา แต่พอกดไป ๆ มานบอกว่า ไอเทมไม่ครบรึไรนี่แหละ แล้วก็ขึ้นตรงสนทนาว่า ท่านถอดขวานใหญ่ทองคำ ท่านได้รับขวานใหญ่ทองคำ แต่ปรากฎว่ามานไม่มีครับ หินโชคก็หายไปก้อนนึง รีบตรวจสอบละคืนของให้ป๋มหน่อยนะ คือจนอ่ะ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: แจ้งของหายด่วน ๆ ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-06-2008, 22:12:13 »

index_t19454.0.html

กรุณาแจ้งที่นี่เท่านั้นนะครับเพื่อความสะดวกและรวดเร็วในการแก้ไขปัญหาเพื่อผลประโยชน์ของผู้เล่นเองครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]