GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หลายเรื่องครับมาดู  (อ่าน 314 ครั้ง)
มหาคำสาบต้องห้าม
Jr. Member
**

หลายเรื่องครับมาดู
« เมื่อ: 27-06-2008, 12:11:41 »

อย่างแรกเกี่ยวกับการงานปรุงยา ทำแล้วเอาออกไม่สามารถเอาออกได้ครับ

สอง จากการทำเคสวเปลี่ยนอาชีพที่ได้ลอง วิสาท วอล็อก ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด แต่ เคริก มีปัญหาครับ

ปัญหาคือให้ฆ่าศพนักโทษ 5 ตัว แต่ต้องฆ่าผีน้อยก่อน 3 ตัว เวลาให้แค่ 8 นาที (ทำไม่ทันครับ) และก็ให้ดันเจียนเคสว ก็มีผีไปติดอยู่ที่กำแผงด้านบนของแผนที่อ่ะครับไม่สามารถโจมตีได้ เวลาฆ่าเจ้าผีน้อยครับ3ตัวถ้าตีตัวที่4จะเริ่มนับ1ใหม่ ตรงนี้ควรจะเป็นการสะสมมากกว่านะครับจะได้ง่ายขึ้นมาหน่อย เช่นฆ่าเจ้าผีน้อยไป7ตัวก็จะสามารถฆ่าผีนักโทษได้2ตัวนับ2ตัวแบบนี้อ่ะครับ   เวลาฆ่าศพนักโทษจะบอกว่าเราฆ่าไปกี่ตัวของผมมันนับไปร้อยกว่าตัวแล้วครับ น่าจะเริ่มนับ1ใหม่ทุกครั้งที่ทำจะได้รู้ว่าเท่าไร
สกิลแต่ละตัวของสายแสงก็ใช้ค่อนข้างเปลืองต้องนั่งพักนาน(ไม่ทันกับเวลา8นาทีครับ)

คนที่ทำผ่านแล้วก็ถือว่าเก่งครับ (แต่อยากจะถามว่าที่ทำผ่านน่ะเลเวลอะไรกันครับ แล้วของที่ใส่อีก สำหรับผมจนๆเวลไม่สูงจะผ่านชาติไหนครับ)

แต่ไม่เป็นไรครับแค่ทดสอบ ผมชอบเล่นวิสาทมากกว่าอยู่แล้วครับ

ความผิดพลาดคือหนทางนำไปสู่ความตาย
Jr. Member
**

Re: หลายเรื่องครับมาดู
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-06-2008, 12:17:14 »

อีกเรื่องครับลืม (อันนี้แค่สงสัยครับ)
สัวต์เลี้ยงอ่ะครับผีน้อย มันกินองุ่น ให้มันกินแล้วไม่รู้ดูยังไงว่ามันหิวเมื่อไร หรือให้อาหารแล้วมันได้รับหรือป่าวพอกดใช้องุ่นเราก็ได้mp10ด้วยเลยไม่รู้ว่ามันให้สัตว์หรือเจ้าของกันแน่
น่าจะมีหน้าต่างของสัตวเลี้ยงมาด้วยนะครับ

อ้อเวลาที่ใช้เวทแ่ช่แข็งอ่ะ มันโดนสัตว์เลียงเราด้วยครับแถมพอตีโดนมันมันก็มาตีเราอีกแบบนี้อ่ะเป็นบักป่าว(สงสัย)

ความผิดพลาดคือหนทางนำไปสู่ความตาย
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #2 เมื่อ: 27-06-2008, 12:51:21 »

น่านิและก็ปล่อยผีไว้ไม่ได้เลนยโดนฮิวตายทุกทีเยย Angry

poom40234
Asura Tester
Sr. Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-07-2008, 21:20:49 »

เหอฯ

ผีน้อย จะโดนประกาศิษ เทวะด้วย รึเปล่า

Sad

Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-07-2008, 09:05:35 »

สำหรับผีน้อยที่ผมได้ลอง ถ้าใช้ฮิวใส่จะลดพลัง แต่ถ้าใช้ท่ารักษาจะเพิ่มพลังให้150อ่ะน่ะ

ป้าย:
หน้า: [1]