GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสงสัยเกี่ยวกับคลุมวิหค ฟื้น Mp 5 คืออะไร  (อ่าน 1143 ครั้ง)
คนที่คุณก็ไม่รู้ว่าใคร
Full Member

ขอสงสัยเกี่ยวกับคลุมวิหค ฟื้น Mp 5 คืออะไร
« เมื่อ: 26-06-2008, 13:28:46 »

มันหมายความว่าไงที่บอกว่าฟื้นฟู Mp 5 งง

ก้อเห็นนั่งแล้วฟื้นเท่าเดิม

งง

ใครรู้บอกที นะนะ

Huh?

...รู้ไหมว่าทำไมหิมะถึงเป็นสีขาว เพราะมันลืมไปแล้วยังไงล่ะว่าเคยเป็นสีอะไร...
ฐิติวุฒิ บุตรชุน
Jr. Member
**

~ ใจนึงก็รัก ใจนึงก็เจ็บ ~

Re: ขอสงสัยเกี่ยวกับคลุมวิหค ฟื้น Mp 5 คืออะไร
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-06-2008, 13:59:10 »

สมมุตเวลานั้งmpจะขึ้นทีล่ะ4 ฟื้นmp5 ก็+เข้าไป จะเท่ากับขึ้นที่ล่ะ 9

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ขอสงสัยเกี่ยวกับคลุมวิหค ฟื้น Mp 5 คืออะไร
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-06-2008, 15:50:02 »

ตามด้านบนเลยครับถ้าสงสัยอีกลองถามเพิ่มเติมได้ครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-06-2008, 14:10:23 »

อ่อ

แต่ถ้าน้ำหนักมาก กว่า 50% ก้อจะขึ้นช้ากว่าเดิมช่ายป่ะ

แล้วตอนนี้ทหารใส่อยู่

เล่นสายปืน+ระเบิด แบกกระสุนไปก้อ 3000-4000 นัด

น้ำหนักอยู่ที่ 54%-60%

แล้วอัตราการเพิ่มของเอ็มพีก้อเท่ากับตอนที่ใส่คลุมใบไม้เลย คือ 4

แล้วอย่างนี้มันเป็นเพราะน้ำหนักมีผลกับคุณสมบัติพิเศษหรือเปล่าครับ

ถ้าไม่มีการเพิ่มปกติน่าจะเป็นอัตรา 4 - 9 นะครับ

เบลดก้อประสบปัญหาเช่นเดียวกัน

ขอบคุณครับ

ใช่

...รู้ไหมว่าทำไมหิมะถึงเป็นสีขาว เพราะมันลืมไปแล้วยังไงล่ะว่าเคยเป็นสีอะไร...
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-06-2008, 04:03:37 »

ลองดูให้ทีนะ

Huh?

Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-06-2008, 10:55:59 »

ตอนนี้ลองแล้ว

ไม่ว่าจะ ถอด จะ ใส่ ค่าเท่ากัน  Angry

tarotarotaro
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 30-06-2008, 18:01:04 »

การฟื้นHP MPของผ้าคลุมไม่ได้+ตอนนั่งนะครับจะ+ตอนเราเดินหรือยืนเท่านั้น
ทดสอบแล้วไม่ใส่ผ้าคลุมดูลาเด้ง1 ใส่แล้วเด้ง3ตอนเดินกับยืน ผ้าคลุมดูลาฟื้นMP2
พูดง่ายๆคือพวกที่เอาฟื้นMPเยอะๆคือสายลากครับ ลากMPก็ขึ้น เช่นเทรสายแส้งี้อ่า ใส่คลุมวิหก เดินไปเรื่อยๆก็เด้งทีละ6 = ="

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

illuminatiX2~MKI
Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 30-06-2008, 21:23:49 »

ทำไมไม่บวกตอนนั่งด้วยอะ รู้สึกว่าด้อยค่าไงมะรุ

เบลดมาสเตอร์ + เบอร์เซอร์เกอร์ = มิยาโมโตะ มุซาชิ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือเพลงดาบและพลังของข้าเท่านั้น"
Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 30-06-2008, 21:31:49 »

ขอบคุณจ้า  Smiley

แต่อย่างที่เรปบนว่า ดูด้อยค่าไงไม่รู้  Wink

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #9 เมื่อ: 30-06-2008, 22:08:05 »

อ้างจาก: tarotarotaro ที่ 30-06-2008, 18:01:04
การฟื้นHP MPของผ้าคลุมไม่ได้+ตอนนั่งนะครับจะ+ตอนเราเดินหรือยืนเท่านั้น
ทดสอบแล้วไม่ใส่ผ้าคลุมดูลาเด้ง1 ใส่แล้วเด้ง3ตอนเดินกับยืน ผ้าคลุมดูลาฟื้นMP2
พูดง่ายๆคือพวกที่เอาฟื้นMPเยอะๆคือสายลากครับ ลากMPก็ขึ้น เช่นเทรสายแส้งี้อ่า ใส่คลุมวิหก เดินไปเรื่อยๆก็เด้งทีละ6 = ="

ถ้าเป็นเช่นนี้จริงผมจะตรวจสอบดูอีกครั้งนะครับอาจจะเป็นบัค

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]