GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ GM จัดกิจกรรม ใน วุ้นใต้พิภพ  (อ่าน 185 ครั้ง)
SillyFools
Jr. Member
**

No ComMent

อยากให้ GM จัดกิจกรรม ใน วุ้นใต้พิภพ
« เมื่อ: 25-06-2008, 13:47:49 »

Smiley   สาหวาดดี พี่ๆน้องๆ   Evil
    คือ ตอนนี้ ผมเล่นเซิฟเดียวเลยคือเซิฟ PK หรือ วุ้นใต้พิภพ
    สักเบื่อ เลยอยาก ให้ Gm สักคน มาจัดกิจกรรม ฆ่าเวลา บ้าง แก้เซง
    ผมอยาก ได้ กิจกรรม แบบ เก่า โดย เฉพาะ โกยแน่บ กิจกรรม ตอบคำถามไม่ทัน จริงๆ
    ไม่รุ้พวก มือไว ไปทำอาไร กับ มือมา  Wink  Evil

ยังไง ก็ พิจารณา ด้วยนะคับ แต่ วุ้นใต้พิภพ PK ได้ตลอด ก็ คงวุ่นวาย น่าดู
 ปล. กิจกรรม ที่ ผม อยากเล่นมาที่ สุด โกยแน่บ V1 เลย คับ ตื่นเต้น ดี ว่าจะ วิ่ง ทัน  Evil Evil คน รุ่นเก่า
คงเคยเล่นกัน วิ่ง หา พิกัด กันมันเลย

ถ้า จัด ควร จัดเวลา เย็น-คํ่าๆ จะได้มีเด็กๆ มาเล่น เยอะๆ

ป้าย:
หน้า: [1]