GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้แคสเตอร์สายบู๊เพิ่มสกิลให้กลายเป็นนักรบเวทย์แทนอะครับ  (อ่าน 367 ครั้ง)
tarotarotaro
Full Member

อยากให้แคสเตอร์สายบู๊เพิ่มสกิลให้กลายเป็นนักรบเวทย์แทนอะครับ
« เมื่อ: 24-05-2007, 21:52:19 »

ท่าของแคสสายนักรบเวทย์

1.จิตเวทย์รวมหนึ่ง(ไม่มีเวลาร่ายแต่ต้องใช้ระยะประชิดโจมตีได้ไม่พลาดเป้า)  = ใช้พลังกายและพลังเวทย์หลอมรวมเป็นหนึ่งเดียวรวม

กันเป็นพลังที่เจาะได้แม้แต่เหล็กกล้า

ที่มาสเตอร์  ความแรง= ค่าStr+Int*10 โจมตีทะลุเกราะมอนสเตอร์

2.วาโย สลายภูผา (ไม่มีเวลาร่ายโจมตีระยะห่าง3ช่อง) =เรียกพลังลมจากรอบตัวมาห่อหุ้มไม้เท้าแล้วใช้ไม้เท้าทะลวงร่างศัตรู

ที่มาสเตอร์ ความแรง= ค่าพลังโจมตี+พลังโจมตีเวทย์+ความแม่นยำ*4

3.ผนึกเวทย์สลายมาร(ต้องอัพ จิตเวทย์รวมหนึ่งและวาโยสลายภูผาเต็ม) =รวมพลังเวทย์อัดใส่ไม้เท้าเพิ่มพลังโจมตี2เท่าชั่วขณะ

อะไรประมาณนี้อะครับฝันอีกแล้วฮา

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

Re: อยากให้แคสเตอร์สายบู๊เพิ่มสกิลให้กลายเป็นนักรบเวทย์แทนอะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-05-2007, 22:37:03 »

นักรบเวทแบบเนกิเหรอ  Grin

tarotarotaro
Full Member

Re: อยากให้แคสเตอร์สายบู๊เพิ่มสกิลให้กลายเป็นนักรบเวทย์แทนอะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-05-2007, 22:45:35 »

อ้างจาก: ~Shuffle~ ที่ 24-05-2007, 22:37:03
นักรบเวทแบบเนกิเหรอ  Grin

เนกิมานก็เลียนแบบBattleMageอะแหละ

เนกิเป็นนักหมัดเวทย์อะดิฮา พ่อเป็นดาบเวทย์ ลูกเป็นหมัดเวทย์ = ="

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-05-2007, 01:12:18 »

คิดว่าอาชีพคลาสใหม่ Warlock อาจจะเป็นสายบู๊ก็ใด้นะ
กระทู้รวมชื่ออาชีพคลาสใหม่ ---> index_t1937.0.html

ปล. ถ้าจะมีอาชีพนักรบเวทจริงๆก็ขอให้เป็นแบบบู๊แบบดวลหมัดเน้นทวงท่าและคอมโบของสกิลแบบเนกิเลยนะ  Grin

ป้าย:
หน้า: [1]