GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบปาร์ตี้ และการแลกเปลี่ยนสินค้าเงินโซล  (อ่าน 327 ครั้ง)
IIJซาe จoมจักรา
Newbie
*

ระบบปาร์ตี้ และการแลกเปลี่ยนสินค้าเงินโซล
« เมื่อ: 24-05-2007, 18:03:26 »

ขอเสนอแนะ2เรื่องครับ
1. ระบบปาร์ตี้ เกี่ยวกับของที่ดรอปจากมอนเตอร์ น่าจะเป็นแบบดรอปเข้าตัวเลย แล้วทำเป็นแบบสุ่ม หรือเรียงเป็นคนๆไป เพราะทุกวันนี้ พระเก็บปาร์ตี้ ไม่มีโอกาสเก็บของเหมือนอาชีพอื่นๆเลย ทำให้เกิดความไม่สมดุล (พระยากจนT-T)
2. สินค้าเงินโซล น่าจะสามารถแลกเปลี่ยนระหว่างผู้เล่นได้ เช่นพระเปิดกล่องมาเจอซุปเปอร์ฮึด T_Tพระจะเอาไปทำอะไรอ๊ะ เปิดมาเสียของป่าวๆเลย แพงก้อแพงกล่องละ10บาท บางทีเปิดมาเจอหญ้า โห!มันโหดร้ายไปหน่อยนะครับ
ช่วยรับไว้พิจารณาด้วยนะครับทีมงาน

นันทวัฒน์ ปภินวิช
Jr. Member
**

SiLVel2-FoX'z

Re: ระบบปาร์ตี้ และการแลกเปลี่ยนสินค้าเงินโซล
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-05-2007, 19:03:08 »

มันโหดร้ายตั้งแต่แรกละครับ T^T

-คิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะครับผม-
ป้าย:
หน้า: [1]