GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน!! ของหายค่ะ หมดตัวเลย ช่วยตรวจสอบให้ที่  (อ่าน 550 ครั้ง)
ผ่องใส นุชสวัสดิ์
Newbie
*

ด่วน!! ของหายค่ะ หมดตัวเลย ช่วยตรวจสอบให้ที่
« เมื่อ: 24-05-2007, 14:22:01 »

ของหายหมดตัวเลยค่ะ ทั้งหมวกเห็ด
หมวกนักรบทองคำ ทองคำอีกสาม อื่นๆ อีกเยอะ หายหมดเลย ช่วยตรวจสอบให้ด่วนนะค่ะ

เหลือแต่ยาโซล ยัง งง งง แต่ในคลังเหลือศพเท่านั้นที่เดลได้ เงิน ในตัว ก็ ยังอยู่ ไม่น่าจะมีคนแฮก ค่ะ

~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

Re: ด่วน!! ของหายค่ะ หมดตัวเลย ช่วยตรวจสอบให้ที่
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-05-2007, 17:22:26 »

แจ้งIDไว้ด้วยก้ดีนะครับ

Newbie
*

Re: ด่วน!! ของหายค่ะ หมดตัวเลย ช่วยตรวจสอบให้ที่
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-05-2007, 07:25:06 »

ไอดี tangpaan999 ครับ
จะบอกว่าผม งง คือ ผมเป็นคนตั้งกระทู้แทนเจ้าตัวเองแหละครับ ติดต่อเจ้าตัวตอนนี้ไม่ได้ เขาออนล่าสุด วันที่22-23 ถ้าจำไม่ผิด ของหายหมด หมวกทองคำ ผมก็หายที่ให้เค้าใส่ไป ตอนนี้ยังเชื่อใจเข้าอยุ่เพราะสนิทกันมาสองเดือน รวมทั้งเค้าเติมตังโซลไว้ สามสี่วันก่อนเหลือ 8900+ และยา*2 อีก3-4 ขวด แต่มาวันนี้เหลือแค่ 630 โซล เห็นยาโซลเต็มเลยย ไม่รุ้โดนเปิดกล่องเอาของด้วยหรือเปล่า ของในคลังก็หายหมด แต่ที่น่าแปลกคือตังในตัวยังพอมีเท่าเดิม ไม่รุ้คนแฮก รีบร้อนหรือเปล่า
ตอนนี้ให้จีเอ็มโอโม่ ไปติดต่อเรื่องให้อยุ่ไม่รู้ได้เรือ่งหรือยัง ว่ามีการเดลหรือเปล่าหรือระบบ อีกอย่างเจ้าตัวก่อนหน้านี้เขาเคยเล่นร้านไม่รุ้ว่าโดนแฮกหรือไม่ จนตอนนี้ผมยังรอให้เขาออนอยุ่ ผมไม่ได้เสียดายหมวกนักรบทองคำเท่าของๆ เขาหายเลย และถ้าเขาไม่ได้เอาไปเอง ผมกลัวเค้าจะเลิกเล่น เมลล์เขาก็ไม่ค่อยออนเพราะเขาไม่ค่อยเล่น

อีกอย่างแค่หมวกใบเดียวไม่น่าจะเอาไปเล่นไอดีใหม่ เจ้าตัวมีเวล 49 กับ 40 ครับ ทั้งวันของเจ้าตัวยังเพิ่มมาอีก 7 วัน
คงเนื่องจากแนะนำเพื่อนครับ

คือ เขาบอกว่า เขาไม่มีโทรศํพท์ครับ เลยติดต่อทางนี้ไม่ได้
ไม่ทราบว่ามีระบบโรลแบ๊คห้ผุ้เล่นกรณ๊แฮ๊คหรือเปล่าครับ คือเกมส์อย่างแร๊คนาร๊อคเห็นเพ่อนบอกว่ามีให้ครับ ไม่งั้นผุ้เล่น เลิกกันบานแน่ครับแต่ถ้าผมโดนโกงผม ผมไม่มีปัญหาเท่าไหร่เรื่องหมวกนักรบทองคำเนื่องจากของชิ้นเดียวก็ยังเล่นเกมส์ได้ครั้บ
แต่ผมให้เขาใส่หมวกทองคำก่อนที่เขาผมจะได้ไอดีเกมส์เขา ผมก็เล่นตัวเขาได้ 2-4 โดยประมาณก็ปกติ

ป.ล.[รบกวนทีมงาน ติดต่อกลับ จากที่อยุ่ที่เจ้าของไอดีนี้ในฟอร์มสมัคร ด้วยนะครับ หรือหากมีเบอร์โทรที่กรอกระหว่างการสมัคร รบกวนติดต่อไปได้มั้ยครับ เพราะถ้าเขาไม่ได้เอาของไปกลัวเค้าเลิกเล่นครับ
และช่วยบอกที่กระทู้นี้ว่า เขามีเบอร์หรือเปล่าให้หน่อยนะครับ
ผมไม่สบายใจมาก
วันที่ 25 ตั้งแต่ 1 ท่ม ถึง26 1ทุ่มผมไม่อยุ่นะครับ ต้องไปธุระ จะกลับมาตามเรือ่งอีกทีครับ
หนูไม่มีชื่อ
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-05-2007, 09:48:02 »

ทางทีมงานกำลังตรวจสอบอยู่ครับ.....

อยากทราบด้วยว่าหายวันไหนรบกวนระบุให้หน่อยครับ จะได้ค้นให้ได้ง่าย ๆ

- ProjectONE Game Developer -
- หนึ่งปณิธานที่ต้องฝ่าฟัน -
deckcounter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 25-05-2007, 10:07:41 »

ขอไอดีเพื่อนคุณหรือชื่อตัวละครหน่อยครับ จะ PM หรือ โพสเลยก็ได้ครับ
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 25-05-2007, 12:19:23 »

ขอบคุณพี่ๆ ทีมงานมากครับ
ID tangpaan999 ตัวละคร Ranger_Never_Ending
คือ ที่เล่น ล่าสุด นี้ ถ้าจำไม่ผิดเป็นวัน จันทร์แน่นอน ช่วง 4 ท่ม ปกติดีครับ เค้าก็มาออนครับ ก็คุยกันปกติ
วันอังคารไม่แน่ใจว่า ผมได้ออนมั้ย แต่จะออนตอน ช่วง 4 ท่ม - เที่ยงคืนประมาณนี้ครับ

วันที่ทราบก็คือ วันพฤหัสบดี ที่ 24 เข้าเกมส์ตอน 9.00 แล้วของไม่มีเลยครับ งง มาก

สรุป ผมว่า น่าจะหายระหว่าง อังคารหลัง เที่ยงคืนไปหา วันพฤหัสตอนเช้า

แต่ที่แน่ๆ ผมเข้าวันพุธแต่ไม่ได้สังเกต ไรเลย ลืมสังเกตครับ แต่ค้นๆว่า ตัวละครทั้งสามไม่มีหมวกใส่เลย
คาดว่าน่าจะโดนประมาณวันพุธครับหรืออาจ อังคารดึกๆ หากพี่ๆ ทีมงานโรลแบ๊ค ขอเป็น วันอังคารกี่โมงก็ได้ครับ กลางวันเลย แล้วแต่พี่ทีมงานสะดวกครับ

ลดเวล 1 เวลเหมือนที่เพื่อนผมอีกคนบอก ว่ามีในเกมส์ RO ก้ได้ครับยินดี หากมีการโรลแบ๊ค

ถ้าผม พูดแล้ว ดู งง งง บอกได้นะครับ เด๋วมาดุเป็นระยะๆ ผมจะไม่ได้อยุ่แล้ว 1 ท่ม วันศุกร์ จนถึงเสาร์ เย็นๆ ถึงได้มาอีกที
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 25-05-2007, 15:46:53 »

อัพเดทข้อมุล เรื่อง ตัวละคร และไอดีให้พี่แล้วนะครับ ส่งไปข้อความส่วนตัวพี่แล้วด้วยครับ
~<<<PlamaN>>>~
Sr. Member

<<<เกรียนที่ใจ ใช่ศีรษะ>>>

« ตอบ #7 เมื่อ: 26-05-2007, 09:41:50 »

น่าจะทำระบบเปลี่ยนพาสได้แล้วนะครับ

ป้าย:
หน้า: [1]