GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมกวาดล้างหัวหน้าใหญ่ เชิญเข้ามาดู  (อ่าน 400 ครั้ง)
BL@CKI-IoLE
Newbie
*

กิจกรรมกวาดล้างหัวหน้าใหญ่ เชิญเข้ามาดู
« เมื่อ: 24-05-2007, 00:44:21 »

โดยจะมีการสุม บอสขึ้นมา1ตัวให้เกิดในเมืองเเล้วให้เด็กเก่าที่มีLV สูงๆ /เด็กใหม่ที่มีLV ต่ำมารองสู้โดยมีGMเป็นคนเเทง เเล้วให้ลุมบอส ส่วนEXP~ นั้นให้แบ่งมาความมีส่วนรวมการโจมตีบอสเพื่อที่จะให้เด็กให้เด็กใหม่ขึ้นEXPเร็วขึ้น ส่วนของนั้นก็ใครหยิบได้ก่อนคนนั้นก็เอาไป ส่วนLV บอสขึ้นอยู่กัยตารางเวลาของLV นั้นๆ เพื่อที่จะให้ทุกคนมีส่วนรวม อาจจะปรับเลือด/สเตตัส บอสตามLV ของผู้ร่วมกิจกรรมนั้นๆก็ได้ เพราะรู้สึกว่าบอสจะไม่มีLV ต่ำๆเลยอะ   หรือ มีการสุ่มบอสมาในเมื่องโดยสเตตัสเท่าเดิมเเล้วให้เพื่อนๆลุยกันเองโดยGM จะค่อยมองอยู่ห่างๆ เพราะตอนนี่คนที่จะสู้กับบอส1-1มันยังน้อยมาก เพิ่อที่จะได้มีการเข้าร่วมปาร์ตี เพื่อเพิ่มเพื่อนฝูงให้มีคนรู้จักมากขึ้น พึ่งพากันมากขึ้น จุดประสงเพิ่อให้เกิดความสามัคคีให้เกมขึ้น

เเละการตั้งขายนั้นน่าจะฝากnpc ขายได้ เมื่อของขายได้ก็หัก%ไปตามที่ตกลงกันไว้ นี่เพื่อที่จะได้มีการค้าขายได้ง่ายขึ้น อาจจะมีคล้ายๆการตั้งกระทู้ หรือ ไม่ก็ซื้อผ่านnpcได้เลย

หลุมดำ(BLACKHOLE)ยังไม่น่ากลัวเท่าใจของคนเรา
BL@CKI-IoLE
Newbie
*

Re: กิจกรรมกวาดล้างหัวหน้าใหญ่ เชิญเข้ามาดู
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-05-2007, 00:46:16 »

เชิญลงความเห็นตามสบายคับเพราะว่าผมก็คิดได้เท่านี่อะ ใครมีอะไรจะเสนอเเนะก็ใส่เติมที่ไม่ต้องเกรงใจนะคับ

หลุมดำ(BLACKHOLE)ยังไม่น่ากลัวเท่าใจของคนเรา
_-Beau-_
Jr. Member
**

_-Beau-_

Re: กิจกรรมกวาดล้างหัวหน้าใหญ่ เชิญเข้ามาดู
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-05-2007, 08:32:27 »

ดีครับเหงด้วยแล้วกิดจากำมาพร้อมบท3ช่ายป่ะครับ แล้วแบ่งเวลากิดจากำ แล้วบอสจาเกิดติดกันเมื่อตัวแรกตายป่ะครับ Huh?

bahbeau@hotmail.com
                        Team Of NumBer OnE
ManiacMaew
Asura Tester
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-05-2007, 13:16:57 »

บอสกระจอก ๆ ก็มีน่ะ บอสวุ้นไง เลเวล25เอง

ท.ทหารไม่อดทน แย้ว
นันทวัฒน์ ปภินวิช
Jr. Member
**

SiLVel2-FoX'z

« ตอบ #4 เมื่อ: 24-05-2007, 19:06:07 »

-No CoMMenT-

-คิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะครับผม-
BL@CKI-IoLE
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 24-05-2007, 20:03:59 »

น่าจะเกิดประมาณในระยะเวลาจะง่ายกว่าอะเพราะจะได้ลุยเรื่อยๆอันนี่สำหรับLV 21ขึ้นนะคับเพราะจะมีพระค่อยช่วยอยู่ข้างหลัง ส่วน LV ที่ต่ำกว่านี่ก็น่าที่จะเว้นสัก 3 นาทีเพื่อรอเลือดเต็มเเลว้ลุยต่อ ระยะเวลาน่าที่จะ 30 นาที /วันนะคับเพราะของดีมีน้อยอิอิ ประมาณ6 โมงเย็นเพื่อที่เพื่อนๆจะได้กลับบ้านทำการบ้าน พักผ่อนสักพักเเลวลุยบอสอะ

บล.ใครมีความคิดที่จะเสนอใส่เต็มที่คับ

BL@CKI-IoLE
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 27-05-2007, 10:09:01 »

ร่วมเเสดงความคิดเห็น

ป้าย:
หน้า: [1]