GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคเปลี่ยนอาชีพเครลิค(อีกอันนึง)  (อ่าน 214 ครั้ง)
ชิติพัทธ์ สวนทอง
Jr. Member
**

บัคเปลี่ยนอาชีพเครลิค(อีกอันนึง)
« เมื่อ: 21-06-2008, 10:29:59 »

คือว่าเรื้องมีอยู่ว่าผมกำลังเข้ารับเควสเปลี่ยนเครลิคเควสที่5อะงับแล้วผมตายในขณะที่กำลังเปลี่ยนยุ(ยุในดันเจี้ยนที่ใช้ทดสอบอะ)
แล้วผมใช้ใบชุบชีวิตพอฟื้นขึ้นมาปุปกำหนดเวลามันหายไปอะงับจากก่อนตายเหลือยุ2นาทีกว่าๆพอฟื้นมาหายไปเลย
แล้วผมเลยลองนั่งดู(นั่งเฉยๆไม่ได้ทำไรอะ)ประมาน5นาทีผ่านไปมันก็ไม่เด้งผมออกสักทีผมก็เลยลองฆ่าผีดิบต่อให้ครบ5ตัว
แล้วพอฆ่าครบมันเด้งผมออกแล้วผมก็เปลี่ยนชีพได้อะงับผมเลยคิดว่ามันคือบัคเพราะความจิงผมน่าจาเปลี่ยนไม่ได้เพราะหมดเวลาแต่นี้กลับเปลี่ยนได้อีกงะ
ป้าย:
หน้า: [1]