GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไม่ยอมด้วย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ  (อ่าน 533 ครั้ง)
เราด หมาขี่
Newbie
*

ผมไม่ยอมด้วย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ
« เมื่อ: 20-06-2008, 17:00:49 »

Angry Angry  ผมโดนโขมยหมวกผีเสื้อกับหน้ากากโกเลมและตัง44000กว่า  ๆ  คนโขมยจำชื่อไม่ได้จำได้แต่  PR อ่ะไรเนี่ยแหละ เขาบอกว่าอยากได้ตังไหม ผมก็บอกว่าอยากได้  เขาก็บอกว่าเขาทำสูตรโกงเงิน 9000000 ได้ และเขาก็บอกว่าท่าอยากได้ก็เอารหัสมา ผมก็บอกว่านายต้องเอารหัสนายมาด้วย แต่เขาให้มา  ไม่ ถูก  เอาของผมคืนให้หน่อยนะ  เอาของคนคืนมาด้วยยยยยยยยยยยย  ไม่ งั้นผมจะบอกคนว่า  ไม่ ต้องมาเล่นเกมนี้อีกเพราะจีเอ็ม  ไม่ เคยช่วยเอาของคืนมาจากคนที่โขมย    Embarrassed  เจ็บใจ  Angry Angry Angry Angry Angry
---Arm---
Jr. Member
**

Re: ผมไม่ยอมด้วย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-06-2008, 19:13:48 »

ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
Full Member

กวาดล้างคนเลว

« ตอบ #2 เมื่อ: 21-06-2008, 16:58:26 »

oแหละ โลถมากมักลาภหาย

ชาร์ปชูตเตอร์หน้าตาดี

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-06-2008, 13:37:33 »

เป็นความผิดพลาดของผู้เล่นเองนะครับเรื่องของอาจจะไม่ได้คืนนะครับแต่เรื่องผู้ทำผิดจะนำตัวมาลงโทษแน่นอนครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ดเกดเดเกกดเ กแอกดกดก
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 26-06-2008, 20:53:07 »

อยากโลภมากเองหนิครับ
อยากได้เงินก็หาเอาจิ
ผมก็พยายามหาแล้วก็สะสมไปเรื่อยๆๆ
ก็สมควรแล้วที่โดนโกง
อยากได้เองหนิครับ
quill
Sr. Member

รูปชั่วคราว

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-06-2008, 16:41:04 »

อ้างจาก: ดเกดเดเกกดเ กแอกดกดก ที่ 26-06-2008, 20:53:07
อยากโลภมากเองหนิครับ
อยากได้เงินก็หาเอาจิ
ผมก็พยายามหาแล้วก็สะสมไปเรื่อยๆๆ
ก็สมควรแล้วที่โดนโกง
อยากได้เองหนิครับ

ถูก เกมนี้มะควรโลภมาก  ใช่ คนหลอกเยอะ

quill farm

~สมาคมเดินเล่น~

วุ้นเทพตัวที่ 9 ผ่านไป 2 ปี 5 เดือน

อยากจะบอกว่าอย่าเปลี่ยนชื่อบ่อยนักเพราะมันจะลืมว่าป็นใคร - -
ป้าย:
หน้า: [1]