GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: นั่งแล้ว MP ไม่ขึ้น รบกวนช่วยด่วนค่ะ...  (อ่าน 479 ครั้ง)
^^ NoNg_Tao_hUu ^^
Jr. Member
**

นั่งแล้ว MP ไม่ขึ้น รบกวนช่วยด่วนค่ะ...
« เมื่อ: 20-06-2008, 00:20:41 »

นั่งแล้ว MP ไม่ขึ้นค่ะ ขึ้นแต่เลือด รบกวนช่วยด่วนค่ะ

เวลก็ไม่ได้ ทำอาไรก็ไม่ได้ เปนคาเดทมาเกือบเดือนแล้ว  Cry

ตัวละคร JuStCliCk

อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: นั่งแล้ว MP ไม่ขึ้น รบกวนช่วยด่วนค่ะ...
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-06-2008, 00:33:17 »

น้ำหนักเกิน70%หรือเปล่า ถ้าน้ำหนักเกินMPจะไม่เด้ง แต่เลือดจะเด้งเล็กน้อย
ถ้าไม่ใช่ลองเข้าเกมออกใหม่
ถ้าไม่ใช่ทั้งน้ำหนักเกินและเข้าออกเกมแล้วไม่หาย ก็ต้องรอทีมงานแล้วละทีนี้TT Cry Cry
^^ NoNg_Tao_hUu ^^
Jr. Member
**

Re: นั่งแล้ว MP ไม่ขึ้น รบกวนช่วยด่วนค่ะ...
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-06-2008, 08:30:09 »

เอาของออกจนหมดตัวแล้ว ก็ไม่ขึ้นอ่ะ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  Cry Cry Cry Cry
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-06-2008, 10:37:17 »

สะดวก online เวลาไหนครับผมจะขอเข้า ID ไปตรวจสอบไม่ต้องบอก password ผมนะครับขอแค่เวลาที่สะดวก online ครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
นันทชัย สีหอแก้ว
Jr. Member
**

!!! แสงอสุร่า !!!

« ตอบ #4 เมื่อ: 25-06-2008, 09:05:54 »

Shocked
ดเกดเดเกกดเ กแอกดกดก
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 28-06-2008, 15:53:01 »

ผมด้วยครับ
นั่งแล้วมะเพิ่มเลย
พอดีผมตัดไม้ พอเอ็มพีหมดก็เลย นั่ง ทำประมาณ4-5ครั้ง
แล้วเอาไม้ไปขาย มานั่งอีกทีเอ็มก็ไม่ขึ้นแล้วอ่ะครับ
ตรวจสอบหน่อยครับ
ชื่อ .TattoO_CoLouR. ช่วยหน่อยครับ
ผมมักจำทำอย่างนี้เวลาทำการบ้านอ่ะครับ
หางานในเน็ตแล้วให้มันตัดไม้ไป
พอเอ็มหมดก็ให้นั่ง
ช่วยด้วยนะครับ
ผมหาเงินแทบตายยยย Wink Angry
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #6 เมื่อ: 30-06-2008, 22:15:51 »

สำหรับเคสนี้ช่วย PM หาผมอีกครั้งนะครับและคนที่ไม่ขึ้นด้วยครับ

PM : ID : ตัวละคร : sv : มาให้ผมนะครับเดี๋ยวผมนะตรวจสอบให้อีกครั้งซึ่งผมลองแล้วก็ขึ้นตามปกตินะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ไม่เจ๋ง หรือจาลอง
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02-07-2008, 17:56:52 »

อ้างถึง
......
ป้าย:
หน้า: [1]