GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: BuG>>>>>>สกิลไฟเตอ แจ้งแล้วนะ  (อ่าน 312 ครั้ง)
กฤษฎา มารังค์
Jr. Member
**

BuG>>>>>>สกิลไฟเตอ แจ้งแล้วนะ
« เมื่อ: 19-06-2008, 21:07:20 »

ตัวละครชื่อeyorในนรก
ไฟเตอคาส สกิลคอมโบและเบลดคอมโบ ที่ทีมงานได้ ปรับให้สะสมได้5ครั้ง ท่านเคยรู้ไหมว่า ความเรวของ คอมโบ อยู่ที่ต่อเนื่อง <อย่าพึ่ง งง>
แล้วเรื่องก็มีอยู่ว่า...
เรื่องของเรื่อง มันเริ่ม จาก ผม เปนเบลด เล่น สวรรค์สายตีธรรมตาเวล83 เลยลองมาเล่นนรก หาบัค เลยเปนสายเอจิแล้วลองโบ เพระ เหนใครก็บอกว่ามันสวย เปนเรื่องก็ทีนี้ละคับ กดคอมโบผิด แล้วก็พยายามกดใหม่เพราะคอมโบมีหลายท่ากดไม่ถูก ก็ลองกดมั่วๆ แต่ดันไปกดสกิลค้าง (คือกดคีบอดค้าง)แต่ตัวผมดันตีไว ยิ่งกว่า เบลดดาบคู่อีกนะ ดาบใหญ่ตี700อะพี่เอ๋ยย ประมาณว่า ปืนกลเลยนะ เห้ย !!!!บัค แถมmpไม่ลดด้วยนะเออ
ท่าคอมโบ ขั้น2ขั้นไปของเบลดและไฟเตอคาส ทุกท่า ทำได้ ที่ไม่ใช่ท่าเปิด ตัวผม ไม่ได้กดฟันไวแอดปีด184 เอจิ90 แต่ กดซุปฮึด+อัพฟันไว7 เพราะ+ต่อเนื่อง35หน่วย จะสามารถใช้ดาบใหญ่ ตีไว214
ผมก็จัดการลองต่อ โดย ไม่กดฟันไว ก็รัว อยู่ แต่ ยังพอมีแถบร่ายบนหัวนิดหน่อย ประมาณ0.5วิ
แต่พอ ผมกดฟันไวแล้ว ลองกดคอมโบนะ แม่ เจ้า เอ๋ย สับๆๆๆๆๆๆๆ ยืนกดท่าค้างมีแสง แทงรัวไม่ยั้ง  มันทำได้ ทั้งเบลดและไฟเตอ ท่าคอมโบที่ไม่ใช่ท่าเปิดนะ
แจ้งแล้วนะ ลองก็ลองให้แล้ว หวังว่า คุณคงแก้แล้วไม่ปล่อยให้ขึ้นสวรรค์นะ เพราะ ผมว่า มันคือบัคแน่นอน++++++++++++
หวังว่า ทีมงานคงอ่านกระทู้ที่ผมโพสและ แก้ใขให้นะ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: BuG>>>>>>สกิลไฟเตอ แจ้งแล้วนะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-06-2008, 10:35:17 »

ขอบคุณที่แจ้งมาครับผมขออนุญาตย้ายไปที่นรกนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]