GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายบ้างละเรื่องเควสคลาส2  (อ่าน 1399 ครั้ง)
กฤษดา นทีนัน
Newbie
*

ขอระบายบ้างละเรื่องเควสคลาส2
« เมื่อ: 18-06-2008, 22:54:29 »

ผมเป็นคนนึงที่เล่นเกมส์นี้มานานไม่เคยท้อเท่าวันนี้มาก่อนพอดีผมเล่นที่นรกมันรีเซิฟผมก้อไม่ว่ารีก้อรีเพราะจะได้ทดสอบระบบใหม่ๆเอาพวกท่านว่าละกัน  เล่นใหม่ก้อไม่บ่น ไม่มีโซลไม่มีไรให้ก้อไม่บ่น  ผิดสัญญากับผู้เล่นที่นรกว่าบทที่ 6 มาจะเอาเควสคลาส2ออกพวกเราก้อไม่บ่น ก้อยังอุตส่าห์เติมตังเล่นที่นรกเติมมาเยอพอสมควรนะแต่อันนี้ไม่ใช่ประเด็น ที่มาโพสระบายนี่ก้อเพื่อจะให้ทีมงานพิจารณาเรื่องเควสคลาส2 ซึ่งผมคิดว่ามีมันก้อดีแต่ให้มันพอสมควรถ้ามันยากเกินไปจะทำให้ผู้เล่นท้อขนาดผมเป้นผู้ใหญ่แล้วเล่นมานานแล้วยังท้อที่จะเปลี่ยนแล้วท่านลองคิดถึงเด็กๆที่เล่นใหม่ว่าจะเป็นไง  ลืมบอกไปว่าเครียดเรื่องอะไรก้อเควสขั้นสุดท้านของการเปลี่ยนเป็นพระมันยากจิงๆสำหรับคนเวล41 เล่นให้ฆ่าผีน้อย 3 ตัวแล้วฆ่านักโทษผีดิบ 1ตัวทำเป้นชุดแบบนี้จนครบ 5 ตัวแถมมีเวลาจำกัดท่านคิดดูผีน้อยวิ่งหาไวพอฆ่าครบ3 ตัวเจอตัวที่4เริ่มใหม่กว่าจะไปถึงนักโทษก้อดับแล้วคับ แถมยังมีศพครึ่งตัวที่วิ่งไวมากมาตบอีกแคสเตอร์เวล41เนี่ยนะจะสู้ได้พอร่ายยังไม่ทันเส้จมันตบก่อนแล้ว *สรุปวันนี้เครียดมากท้อจนหมดกำลังใจจะเล่นละอาจเป็นเพราะผมเล่นไม่เก่งก้อได้นะแต่ถ้าทานคิดว่าจะไม่ปรับให้มันง่ายขึ้นอีกหน่อยพวกท่านอาจจะต้องเก้บเกมส์นี้ไว้เล่นเองแล้วล่ะสังเกตุง่ายๆเพื่อนๆผมที่เล่นกันมานานห่ยกันไปเกือบหมดละเหลือผมกับเพื่อนไม่กี่คนที่ยังมาพูดคุยกันในเกมส์  ขอร้องให้ปรับให้มันง่ายขึ้นแค่นี้ก้อเสียเวลาหลายชั่วโมงมากแล้วไม่ว่าจะเควสอาชีพไหนๆ 

ปล.ไหนบอกว่าเกมส์ไทยสั่งได้
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ขอระบายบ้างละเรื่องเควสคลาส2
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-06-2008, 02:18:28 »

ผมขออนุญาติย้ายไปส่วนของข้อเสนอแนะของนรกนะครับตรงนั้นมีผู้ให้คำตอบท่านชัดเจนกว่าผม

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

Re: ขอระบายบ้างละเรื่องเควสคลาส2
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-06-2008, 12:21:12 »

นั่นสิเรื่องเควสคราส2อ่าเบื่อมากมายเลยและก็น่าจะมีให้เปลี่ยนคราส2ที่หน้าเบนด้วยยิ่งดีเลย

Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-06-2008, 14:20:48 »

วันที่ 2 ในการเปลี่ยนคลาส2 พระ ซื้อยา mp มาปั้มและยากล้ามเนื้อมาวิ่ง 9.00-14.20น. ปรากฎว่ายังไม่ผ่านเพราะโดนผีดิบครึ่งร่างไล่ตบ        กระผมคนเดิมรายงาน   จบข่าว Sad
Sr. Member

ในเมื่อทำดีแล้วโดนหักหลัง ถ้างั้นกูเลวเลยแล้วกัน

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-06-2008, 18:38:45 »

เควส ยาก มาก Angry Angry

เอามันไปเก็บ Cool
♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

« ตอบ #5 เมื่อ: 23-06-2008, 23:13:34 »

ผม ว่า สบายเเล้วครับ ผมเปลี่ยนมาทุกอาชีพเเล้ว ลุยเดี่ยวตลอด เวลา 1 ชั่วโมง - 1 ชั่วโมงครึ่ง ครับ  laugh

ถ้าเราพยายามทำมันจริง ความสำเร็จ ก้ออยู่ไม่ไกลครับ

By สายลม ~ วุ้น นรก

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
นันทชัย สีหอแก้ว
Jr. Member
**

!!! แสงอสุร่า !!!

« ตอบ #6 เมื่อ: 24-06-2008, 00:14:01 »

สู้ตาย งับ  รัก
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 24-06-2008, 10:01:51 »

สู้แล้วตายจิงๆคับเหอะๆ ถ้าทุกคนเล่นเก่งเหมือนกันหมดก้อดีซินะ Wink
กาญจนา คันทะศรี
Newbie
*

คึดฮอด ความหลังเก่า ๆ . . .~

« ตอบ #8 เมื่อ: 24-06-2008, 21:46:51 »

นู๋ เห็น ด้วย เควส มัน ยาก เกิน ไป  Angry Angry

ถ้าลองปรับให้หาของง่าย มอนเยอะแบบนี้

จะไม่ดีกว่าเหรอค่ะ ? ? ?  Huh? Huh? Huh?

กรี๊ด ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!~

นู๋ ม่าe รู้ นู๋ มาว ววววววววววว ~*
♥Il_ L o v 3 _lI♥
Jr. Member
**

s’n7ม่s’n:ชั่งป:7s

« ตอบ #9 เมื่อ: 19-04-2009, 06:56:02 »

อ่ะ นะ 
ก้อ ยาก บ้าง นิด นุง ตรง ขั้น ที่ 3 ง่า  เป็น คน เล่น ไหม่ๆ ไม่ รู้ ว่า ตัว อะ ไร อยู่ แนล ไหน อะ ไร ยัง งัย
ตาม จิง น่า จะ เปลื่ยน ให้ หน่อย สัก นิด นุง  ก๊ะ ยัง ดี                 

ชวน เพื่อน มา เล่น มัน จะ เป็น วอร์ลอค ไม่ มี วี ไอ พี ก๊ะ ทัม เควส มะ ได้ อีก แล้ว เด็ก ที่ ไม่ มี ตัง เติม เงิน มัน จิ ทัม งัย หว่า
น้อย จัย แทน   55555

ป้าย:
หน้า: [1]