GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินไม่เข้า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  (อ่าน 606 ครั้ง)
Messi : )
Full Member

เติมเงินไม่เข้า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
« เมื่อ: 18-06-2008, 09:41:35 »

Angry Angry Angryทำไมเติมไม่เข้าครับผมเติมโดยใช้                       
บัตรเติมเงิน truemoney 90 บาท วันพุธที่18 มิถุนายน 2551 เวลาประมาณ 3โมงเช้ามั้งครับ มันบอกว่าเกิดข้อผิดพลาดทั้งๆที่รหัสก็ถูกหมดไม่เข้าใจ  thebrightza2007@hotmail.com

ⓜⓐⓝ U
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: เติมเงินไม่เข้า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-06-2008, 09:47:50 »

ขอรายละเอียดมากกว่านี้หน่อยนะครับเพื่อความสะดวกรวดเร็วในการตรวจสอบและแก้ไข

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Messi : )
Full Member

Re: เติมเงินไม่เข้า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-06-2008, 10:12:39 »

คือว่าผมซื้อบัตรเติมเงินมาครับมันจะให้ใส่IDกับรหัสนะครับผมก็ใส่ไปแล้วมันก้จะให้ใส่หรัสบัตรเติมเงินผมก็ใส้ไปแล้วแล้วมันจะให้เลือก เงินกับวันผมเลือกเงินพอกดตกลงมันบอกว่าเกิดข้อผิดพลาดแล้วให้ติดต่อเบอร์อะไรก็ไม่รู้ครับตอนนี้ก็ยังเติมไม่ได้ไอดีผม ken_nomura

ⓜⓐⓝ U
deckcounter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 19-06-2008, 09:29:02 »

PM รหัสบัตรเติมเงินมาให้ผมหน่อยครับ
ป้าย:
หน้า: [1]