GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินแล้วไมเซิฟนรกไม่เข้า เข้าแต่สวรร  (อ่าน 737 ครั้ง)
makino.
Jr. Member
**

~*อยุ่ตรงนี้ที่เดิม*~

เติมเงินแล้วไมเซิฟนรกไม่เข้า เข้าแต่สวรร
« เมื่อ: 17-06-2008, 07:12:30 »

วันที่ 17 /06/51

ไอดี supper  เวลาประมาน  7โมงเช้า

เซิฟนรก เติมแล้วแต่พอเข้าเล่นเกมไม่มีเงินโซลคะ  เงินเข้าแต่สวรร    เล่นเซิฟนรกอยู่อะคะและจาซื้อของโซลไงอะคะ  ฝากดูทีนะคะว่าต้องทำไงบ้างถึงจะเติมเซิฟนรกได้ เติมไป 2 ใบอะคะ

ราคา 90บาทเติมเงินโซล     และ  50 บาทเติมวันคะ ฝากดูให้ทีนะคะ          Huh?

[ BIGBANG V.I.P ]
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: เติมเงินแล้วไมเซิฟนรกไม่เข้า เข้าแต่สวรร
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-06-2008, 10:18:49 »

จะตรวจสอบให้นะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
- UlZiMer -
Newbie
*

Re: เติมเงินแล้วไมเซิฟนรกไม่เข้า เข้าแต่สวรร
« ตอบ #2 เมื่อ: 17-06-2008, 14:51:30 »

เติม เงิน โซล ไม่ เข้า เหมือน กัน ค่ะ ช่วย ดู ที นะ คะ เล่น ไม่ ค่อย สะ ดวก น่ะค่ะ  Cool

.                                                                        .
                                                                             .'' I hAve BeeN GlaD That LOve You
- UlZiMer -
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-06-2008, 14:52:42 »

ป่าน นี้ ก้อ ยัง ไม่ เข้า ค่ะ woon

.                                                                        .
                                                                             .'' I hAve BeeN GlaD That LOve You
- UlZiMer -
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 17-06-2008, 14:55:04 »

นู๋ เติม ไป ตั้ง แต่ ตอน ประ มาน 7 โมง เช้า  woon

makino.
Jr. Member
**

~*อยุ่ตรงนี้ที่เดิม*~

« ตอบ #5 เมื่อ: 17-06-2008, 15:31:30 »

อ้างจาก: ★: MooPeaT :★ ที่ 17-06-2008, 10:18:49
จะตรวจสอบให้นะครับ

ได้ตอนไหนอ่าคะ  รออยู่                   Sad

จาซื้อใบวาบอ่า...เรวนิสก้อดีคะ   หุหุ   Evil

ไอดี  supper  นะคะ         ขอบคุงคะ

[ BIGBANG V.I.P ]
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #6 เมื่อ: 18-06-2008, 09:41:35 »

ตอนนี้เงินเข้าที่นรกแล้วนะครับลองตรวจสอบดูนะครับถ้าไม่ได้ยังไงแจ้งอีกทีนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]