GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ปรับเวเวลในการเปลี่ยนอาชีพ  (อ่าน 340 ครั้ง)
tarotarotaro
Full Member

อยากให้ปรับเวเวลในการเปลี่ยนอาชีพ
« เมื่อ: 22-05-2007, 16:17:33 »

เปลี่ยนเวล21ได้เหรียญเลเวลละ4เหรียญจนเลเวล30 ก็ดีแล้วอะครับ

แต่คือบางคนเขาไม่มีเวลาเล่นเยอะอะครับ เพื่อนผมคนนึงเขาทำงานร้านขายของ 2อาทิตย์ ได้เปลี่ยนอาชีพบางคนก็ได้เล่นวันละ1-2ชม.ไม่ก็อาทิตย์ละไม่ถึง10ชม. สำหรับคนที่เก็บเวลเองก็ค่อนข้างหน้าเห็นใจอะครับเรียกได้ว่าโปรเจควันเป็นเกมที่เปลี่ยนอาชีพค่อนข้างยากที่สุดเกมนึงเลยครับ จากจุดนี้ทำให้ผู้เล่นที่ขี้เบื่อหรือไม่มีเวลาเล่นเข้ามาแล้วเลิกไปอะครับ

ถ้าลองปรับเป็นเปลี่ยนเวล11ได้เหรียญเลเวลละ2เหรียญจนเลเวล30น่าจะดีกว่าอะครับผมว่ามันดีสำหรับผู้เล่นใหม่อะครับ
ตอนคาเด็ทก็ปรับเป็นเวลละ2เหรียญแทนอะครับได้พอดี

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

Re: อยากให้ปรับเวเวลในการเปลี่ยนอาชีพ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-05-2007, 17:17:12 »

เค้าคงไม่เปลี่ยนหรก
อย่างนี้ละสมดุลแล้วรินเนชเปลี่ยนยากก่าตั้งเนอะอันนี้ไม่ต้องทำเควส21ก้เปลี่ยนได้เลย
เรนเจอเวล11ลงagiหมดยังหลบดุกกี้มะพ้นเลย(เออ คำพูดไคนะจำไม่ได้ขอยืมก่อนละกัน)
อย่างงี้ละสมดุลละ[/color]

BlackSword[ช้างน้อย โซไซตี้]
Jr. Member
**

แบล็ค ซอร์ด บุรุษผ้าคลุมดำ

Re: อยากให้ปรับเวเวลในการเปลี่ยนอาชีพ
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-05-2007, 16:46:08 »

งิงิ คือผู้เล่นบางคนที่ลองเล่นอาจจะเบื่อหน่ายแล้วเลิกเล่นไปก็ได้ครับ(บริษัทอดได้ค่าแอร์ไทม์- -กลัวว่าจะไม่มีตังกินข้าว จ่ายค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าเช่าบ้าน ค่าโทรศัพท์ ค่าโน่น ค่านี่ หมดยัง???)
ปรับเปนเปลี่ยนตอนเวล11แล้วได้โบนัสเวลละ4ก็พอ อิอิ
หวังว่าคงไม่รีทั้งเซริ์ฟ แบบไนนรกสมัยก่อนอ่านะ

นิยายProjectONEฉบับ สกรีนช็อท

รับสมัครดาราสร้างภาพยนตร์จากสกรีนช็อท ติดตามรายละเอียดคลิกนี่http://forum.gameindy.com/index.php/to
ป้าย:
หน้า: [1]