GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โบนัส @cash ที่ไม่ใช่ non card  (อ่าน 190 ครั้ง)
คนหวังดี
Jr. Member
**

โบนัส @cash ที่ไม่ใช่ non card
« เมื่อ: 15-06-2008, 19:35:12 »

เกี่ยวกับตอนที่มีกิจกรรมเพิ่ม bonus @ cash non card 50 % นะครับ

รู้สึกจะมีผู้ประสบปัญหาเติมแล้วไมได้โบนัสเพิ่มกันหลายคน จึงทำให้กิจกรรมนี้ถูกปิดไป(หรือหมดเวลาหว่า)

ก็เลยอยากให้จัดกิจกรรมเพิ่ม bonus @ cash ในทุกรูปแบบที่ไม่ใช่เฉพาะ non card นะครับ

จะได้ไม่มีปัญหาแถมผู้เล่นเขาจะได้เติมเงินช่วยเหลือเซิพเวอร์อีกทางนะครับ (ผมอีกคนหล่ะ ถ้ามีกิจกรรมนี้จะได้กล้าเติมเงินเยอะๆหน่อย)

ลายเซ็น
ป้าย:
หน้า: [1]