GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อปรับปรุงของเกมนี้  (อ่าน 256 ครั้ง)
otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

ข้อปรับปรุงของเกมนี้
« เมื่อ: 21-05-2007, 19:22:13 »

ผมมีข้อเสนอแนะดังนี้คับ
1. เมื่อเวลสูงๆแล้วจะขึ้นช้าทำให้คนส่วนใหญ่(ผมคิดอย่างนั้นนะ)เริ่มท้อแท้มีแต่ตีเก็บเวลไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะอัพสักที
2.เมื่อเซง? ก้อไปทำเควสสิ!!!...อยากจะปร้าตาย...เควสแต่ละอันถ้าอันง่ายๆของที่ได้มาไม่คุ้มค่าเอาเสียเลย..ควรที่จะมีเควสง่ายๆหลากหลาย..ของสวยงาม..คุ้มค่า
3.ด่านสนามรบควรมีเสียงดนตรี...ระทึกใจหน่อย...แบบนี้มันเงียบเงินไป(คนก้อยิ่งเล่นกันน้อยๆอยู่ยิ่งเงียบไปใหญ่)
4.เซฟเวอร์นรกควรที่จะเปิดโอกาสให้ทุกคนเข้าไปเล่นนะคับ(ทำไมต้องคัดเลือกด้วย)
5.กิจกรรมบ้างอย่างไม่รู้ทีมงานคิดได้ไง...เช่นวุ้นหลากงี้......โกยแนบงี้.....โดยเฉพาะวุ้นหลากเนี่ยเซงสุดๆ...ถ้าจะให้ตีแบบนี้ซึ่งก้อตียากอยู่แล้ว...ยังไม่พอ กล่องยังเลื่อนไปมาอีก...ไม่พออีกตีตั้งนานใกล้จาแตกอยู่แล้วคนมาแย่ง!!!!!!!......ซวยซ้ำซวยซ้อนถ้าไม่มีคนมาแย่งของที่ได้กลับกลายเปงยาสมานแผล....(เหอๆตีตั้งนาน)
6.ควรแก้ไขเกมวุ้นหลากโดยการ...ที่คนแรกที่ตีกล่องนั้นควรที่จะตีได้เพียงคนเดียวคนอื่นไม่ควรตีโดนกล่องด้วยแล้วกล่องไม่ควรขยับ..(ถ้าคิดจะแจกของจิงๆนะคับควรให้คนไม่เก่งได้ลุ้นบ้าง

ขอบคุงนะคับที่ให้ผมออกความเหง.....เพื่อนคิดว่ายังไงช่วยแสดงความคิดทีนะคับ
ป้าย:
หน้า: [1]