GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เควสเปลี่ยนอาชีพคลาส 2  (อ่าน 379 ครั้ง)
คนหวังดี
Jr. Member
**

เควสเปลี่ยนอาชีพคลาส 2
« เมื่อ: 14-06-2008, 01:55:46 »

เอ่อผมว่ามันก็ดีนะครับ มีเควสให้ทำ แต่ผมอยากรู้ว่าใครทำเควสเปลี่ยนเส็ดแล้วบ้าง ขอให้เอาข้อมูลมาลงหน่อยครับ   

("ไม่มีอะไรมาก แค่ตีๆมอนเรื่อยๆ" ผมอยากถามว่าให้คนทำไปนั่งตีมอนซ้ำซากแล้วมันจะสนุกหรือเปล่าครับ แล้วก็เกมโ+กัง ที่บอกเควสนั่งทำเป็นวัน

ถามว่าเขาบอทหรือเล่นเองครับ ถ้าเควสมันซ้ำซากอย่างนั้น ผมก็ไม่เล่นมันหรอกนะ)   ใช่

(คือผมอยากแนะนำให้เควสไปทำอย่างอื่นแทนมากกว่า เช่น เควสของคนที่เปลี่ยนเป็นวิซาดก็จะมีห้องเข้าไปกำจัดมอนสเตอร์ ตามธาติ โดยจะสุ่มธาติของมอนให้

และในห้องนึงจะมี 10-20 ตัว และทางเดินก็จะเป็นแบบเขาวงกตตอนสอบไฟเตอร์ ผมว่าแบบนี้น่าสนุกกว่าเยอะเลยครับ)

Shocked

ลายเซ็น
RAGOpoR
Asura Developer
Jr. Member

Re: เควสเปลี่ยนอาชีพคลาส 2
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-06-2008, 10:13:53 »

จะเก็บไว้เป็นข้อมูลในการพัฒนาให้เหมาะสมยิ่งขึ้นนะครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆคำแนะนำและคำติชม
ป้าย:
หน้า: [1]