GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอปรับความยากลงหน่อยเควสคลาส2อ่านะครับผมขอเหอะครับ  (อ่าน 251 ครั้ง)
---Arm---
Jr. Member
**

ผมขอปรับความยากลงหน่อยเควสคลาส2อ่านะครับผมขอเหอะครับ
« เมื่อ: 10-06-2008, 16:48:29 »

ผมเวล70โดนแมนเดรกตีที14-17
แล้วถ้าคนเวล41อะจะทำไงอะครับ
ผมขอร้องปรับความายากลงหน่อยเหอะครับ

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
คนหวังดี
Jr. Member
**

Re: ผมขอปรับความยากลงหน่อยเควสคลาส2อ่านะครับผมขอเหอะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-06-2008, 19:39:26 »

อืม เอาไปอีก 1 เสียง (บางคนมันก้เปลี่ยนได้เหะ)

แต่ถ้าไม่ปรับก็อยากได้ไอเทมของอาชีพที่จะเปลี่ยนเล็กน้อยด้วยครับ (แต่ถ้าเป็นเบลดก็อาจจะมีให้เลือกรับดาบใหย่หรือดาบคู่)

ป.ล. ไอเทมที่ได้จากเควสเป็นไอเทมพิเศษแลกเปลี่ยนไม่ได้

ลายเซ็น
ป้าย:
หน้า: [1]