GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โพลความคิดเห็นเกี่ยวกับ ProjectOne Comic By KoddJaMann  (อ่าน 772 ครั้ง)
<•KoddJaMann•>
Full Member

เรารู้จาย...เพราะเรา...ฮั้วกาน...

โพลความคิดเห็นเกี่ยวกับ ProjectOne Comic By KoddJaMann
« เมื่อ: 19-05-2007, 12:56:02 »

ช่วยๆ กันโหวตหน่อยนะครับอยากรู้จริงๆว่าทุกคนคิดยังไง ถ้ามีความคิดเห็น ติชมใดๆ เกี่ยวกับการ์ตูนของผมก็มาระบายที่นี่ได้นะครับ แต่อย่าลืมไปโพสในบอร์ดการ์ตูนผมซะล่ะครับ เด๋วหัวข้อผมตกน้า...

*******KoddJaMann*******
   ///////ตลิ่งชันมาสเตอร์\\\\\\\

คลิกที่รูปเพื่อไปยังบอร์ดการ์ตูนของผมเอง
Classic
Newbie
*

Re: โพลความคิดเห็นเกี่ยวกับ ProjectOne Comic By KoddJaMann
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-05-2007, 14:55:08 »

ยังไงก็ได้ครับ แล้วแต่ความสะดวก จ้า   
แต่ว่าถ้าจาดีงานออกมาสวยๆก็ต้อง ลงโทนเยย   ใจเย็นๆ นะคร้าบ

คอมเม้นด้วยนะคร้าบ
~Night Falling
Newbie
*

Re: โพลความคิดเห็นเกี่ยวกับ ProjectOne Comic By KoddJaMann
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-05-2007, 12:35:22 »

ก็ดีลองใช้หมึกที่เข้มกว่าหน่อยนึงก็ดี แต่วาดก็ดีนะ ลงโทนก็จะดี ขึ้น

ไม่โหดพอแฮะ = =
Full Member

เรารู้จาย...เพราะเรา...ฮั้วกาน...

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-05-2007, 16:14:46 »

ตอนนี้เริ่มร่างหน้า7 (หน้าแรกบทสอง) หลังจากที่ผ่านมรสุมการเรียนอันโหดร้ายในช่วงสัปดาห์นรกได้

เร็วๆนี้จะเอามาอวดนะครับ
KoddJaMann

///////ตลิ่งชันมาสเตอร์\\\\\\\

คลิกที่รูปเพื่อไปยังบอร์ดการ์ตูนของผมเอง
~Night Falling
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03-06-2007, 21:30:39 »

มีอะไรให้ช่วยบอกน่อ - -" ผมช่วยได้แค่ลงโทน กับ ช่วยแก้เส้นภาพ  ตอนนี้กำลังทำการ์ตูน  นางเอกวาดยากมาก

ไม่โหดพอแฮะ = =
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 05-06-2007, 23:43:26 »

อ้างจาก: ~Night Falling ที่ 03-06-2007, 21:30:39
มีอะไรให้ช่วยบอกน่อ - -" ผมช่วยได้แค่ลงโทน กับ ช่วยแก้เส้นภาพ  ตอนนี้กำลังทำการ์ตูน  นางเอกวาดยากมาก

เรื่องลงโทนนี้ผมว่าผมทำเองดีกว่าครับเพราะกลัวสีไม่ตรงอ่ะครับ แต่แก้เส้นนี้ไม่รุทำไง หน้าที่วาดล่าสุด(หน้า8)เลยลงหมึก2รอบ
เพราะปากกาเขียนแบบ (Artline) เวลาลบแล้วหมึกมันจะจาง (เพิ่งสังเกต) พอหลังจากลงสแกนก็ปรากฏว่า (น่าจะ) เวิร์ค

ป.ล. นางเอกนี้ คือใครหรอครับ ใช้เรื่องที่ผมวาดหรือป่าว?

~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

« ตอบ #6 เมื่อ: 10-06-2007, 22:40:22 »

อ้างจาก: <•KoddJaMann•> ที่ 05-06-2007, 23:43:26
อ้างจาก: ~Night Falling ที่ 03-06-2007, 21:30:39

เรื่องลงโทนนี้ผมว่าผมทำเองดีกว่าครับเพราะกลัวสีไม่ตรงอ่ะครับ แต่แก้เส้นนี้ไม่รุทำไง หน้าที่วาดล่าสุด(หน้าCoolเลยลงหมึก2รอบ
เพราะปากกาเขียนแบบ (Artline) เวลาลบแล้วหมึกมันจะจาง (เพิ่งสังเกต) พอหลังจากลงสแกนก็ปรากฏว่า (น่าจะ) เวิร์ค

ป.ล. นางเอกนี้ คือใครหรอครับ ใช้เรื่องที่ผมวาดหรือป่าว?
ไม่น่าใช้มั้ง
ปล.ไปช่วยขุดกระทู้ตลาดผมด้วย

Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 11-06-2007, 15:44:37 »

เหอะๆ

ป้าย:
หน้า: [1]