GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วปัญหาของวุ้นใต้พิภพหล่ะแจ้งที่ไหนครับ  (อ่าน 284 ครั้ง)
ธีรพงศ์ ธิยะธรรม
Newbie
*

แล้วปัญหาของวุ้นใต้พิภพหล่ะแจ้งที่ไหนครับ
« เมื่อ: 07-06-2008, 11:45:38 »

ขอแจ้งตรงนี้เลยนะครับ
- ปัญหาของ การ PK ของเอาระบบท้าดวล ท้ารบ ท้าสู้  มาใช้ได้ไหม เพราะวันนี้นี้ตีมอนอยู่ ใครไม่รู้ คลาส 2 โผล่มา โช๊ะๆเข้าให้ ดูไม่ทันมันวิ่งหนีเราตาย หากเข้าท้า ถ้าเวลสูสีเราพอสู้ได้ แต่นี่มาฆ่าเอาดื้อๆ
- เกี่ยวกับการPKอีกครั้ง เวลาเราตีมอยอยู่ มีคนเดินเข้ามา คนตีเราแทบดูไม่ออก เพราะมันเหมือนช่วยตี มอนครับ จะแก้ยังไง ก่อนจะจบ เวอร์ขั่น 3 เนี๊ยะครับ ฝากด้วยครับ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: แล้วปัญหาของวุ้นใต้พิภพหล่ะแจ้งที่ไหนครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-06-2008, 11:48:25 »

ไปที่บอร์ดรับแจ้งปัญหาเลยครับ

ระบุปัญหา..............................

เป็นที่วุ้น................................
index_b7.0.html

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
asia
Jr. Member
**

Re: แล้วปัญหาของวุ้นใต้พิภพหล่ะแจ้งที่ไหนครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-06-2008, 13:53:51 »

คุณน้องครับต้องระวังตัวครับ ไหนๆก้อทำไปแล้ว อดทนไว้
แต่เวลมันขึ้นยากจิงๆนะ น่าจะมีระบบท้าสู้เข้ามาประมาว่า

a001 ขอท้าสู้กับท่าน   สู้(กด)    ไม่สู้ (กด)  ประมาณนี้น่าจะดีครับผม อ่าน่าเห็นด้วย  ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]