GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีการปรับดีเลย์ของบางสกิล ครับ  (อ่าน 551 ครั้ง)
๓$hoty~๓
Full Member

. . .

อยากให้มีการปรับดีเลย์ของบางสกิล ครับ
« เมื่อ: 01-06-2008, 12:17:20 »

คือแบบว่า สกิลบางสกิลมานใช้เกบเลเวล แต่มานดีเลย์ นานเกินไป

อาทิเช่น สกิลพายุแส้ ดีเลย์นานมากครับ ทำให้เทรเชอร์เกบเลเวลยากมาก ๆ

ปล. อยากให้ปรับดีเลย์( สกิลที่เก็บเลเวล ) อ่าครับ นั่งรอ เมื่อไหร่สกิลมานจะ กด ได้ รอจนเซงอะคับ

~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

Re: อยากให้มีการปรับดีเลย์ของบางสกิล ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-06-2008, 13:36:23 »

เด๋วเค้าจะปรับสกิลเทรจำพวกอาวุธแระครับ แต่ไม่รู้จะออกมาไงนะ

B a r a m o s s
Jr. Member
**

Re: อยากให้มีการปรับดีเลย์ของบางสกิล ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-08-2008, 23:43:11 »

ปรับสกิลพรางของแอสด้วยนะ บอกตรงๆไม่ทันกิน ดีเลย์ 1 นา ทีมันนานไป20วิก็พอทน Cry
PGAUINR ★
Sr. Member

BB pin : 269A58BB ♥

« ตอบ #3 เมื่อ: 15-08-2008, 17:24:56 »

•ปรับสกิลของวิด้วยน่ะค่ะ สกิลที่ใช้เก็บเวลพวก อัคคีทำลายล้าง วายุคลั่ง พวกนี้ อัคคีทำลายล้างดีเลนานจนเว่อเกินไปอ่ะค่ะ เป็นนาทีนาทีเลย แถมยังติดไฟแค่แป๊บเดียวเอง มั่ยคุ้มกับที่นั่งรอดีเลเลยอ้ะ วายุคลั่งดีเลก้อโอเค แต่มันร่ายนานมาก ถึงดีเลมั่ยนานแต่ร่ายช้ามั่ยก้อมั่ยไหวเหมือนกัน•

•ช่วยแก้ไขหั้ยด้วยน่ะค๊ะ•
illuminatiX2~MKI
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-08-2008, 17:30:49 »

แต่ก่อนพายุแส้ดีเลย์ 1 นาทีจริงๆไม่เท่าไหร่เพราะมันดี แต่ตอนนี้สกิลมันกากไปแล้ว 1 นาทีกับ mp ที่ใช้เลยไม่คุ้มค่า

ส่วนอัคคีในนรกเห็นลดดีเลย์ลงครึ่งหนึ่ง ก็คงเหลือ 1 นาทีล่ะครับ นับว่าดีขึ้นมาก

แต่ขออีกสกิลครับ แทงปลิดชีพ ดีเลย์ 1 นาที ใช้แล้วแทบจะไม่ติดสถานะพิเศษเลยด้วย กลายเป็นสกิลห่วยเลยใช้ mp เยอะอีก

เบลดมาสเตอร์ + เบอร์เซอร์เกอร์ = มิยาโมโตะ มุซาชิ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือเพลงดาบและพลังของข้าเท่านั้น"
ป้าย:
หน้า: [1]