GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ มี อย่างนี้จังอ่ะ  (อ่าน 236 ครั้ง)
☠✖ll►LUNA◄ll✖☠
Jr. Member
**

..La-Luna..

อยากให้ มี อย่างนี้จังอ่ะ
« เมื่อ: 01-06-2008, 04:01:50 »

อยากให้มีสัตเลี้ยงค่ะ แบบ สวยๆน่ารักๆๆเท่ห์ๆอ่ะ

แล้วก้อ อีกอย่าง  อยากให้มีปีก เป็น ส่วนหนึ่งของเครื่องแต่งกายด้วยบ้างอ่า เเบเพิ่มความเรว ป้องกันไรงี้

คิดว่า ท่าทีมงานกลัวเงินเฟ้อ ก้อน่าจะหาไอเทมหรืออะไร มาไว้ในเกมเยอะๆ แต่ไม่แพง ขนาดซื้อไม่ได้อ่ะ
คืนคนที่รวยมันก้อรวยเกิน คนที่จนมันก็จนโคตรไรเงี้ยอ่ะ
แต่คิดว่า ท่า มีไอเทมแปลกๆใหม่ๆ เข้ามาเยอะๆ ราคาไม่น่าเกียด (บิลล่านะ) โซลไม่ขอพูดถึง มีเดกเล่นด้วยมันไม่ดีอ่ะ
ก็จะลด ปัญหาได้บ้างแต่ขออย่างนะคะ ไม่ใช่ของดีเกบได้แต่ในวีไอพีนะ  อย่างน้อยหนูคนนึง ที่บ้านอยู่ไกลขนาด
หาซื้อบัตรเติมเงินไม่ได้ ถึงจะพอมีตังซื้อได้ก้อเหอะ

อ่อ จิงๆๆ รู้สึกว่าเกม ตอนนี้ยังไม่มีแรงดึงดูดมากเท่าไหร่ค่ะ แบบสีสันมันยังไม่จึ๊กอ่ะ แหะๆ คิดว่า ท่าทำไรที่มีสีสันกว่านี้
ก้อน่าจะเรียกลูกค้ามาได้อยู่แล้ว  อ่อ นึกออกละ  มันยังดูจืดอยู่อ่ะค่ะ แต่ส่วนตัวเพิ่งเคยเล่นเกมนี้เป็นเกมแรกนะ
แต่ยังไงก็มีความรู้สึกว่า  จืด

(ท่าทางเมื่อกี้จะตั้งกะทู้ผิดที่แหะ กำๆๆ)
ปล  รู้เรื่องกานป่าวหว่า
ปล  ไร้สาระป่าวหว่า
ปล  จะมีคนออกความเห็นมั้ยหว่า
ปล  ครายออกความเหน ติ ชม กานมาเลยยน้า

ปล  ทีมงานพิ จา รา นา ด้วยน้า

ปล สุดท้าย  ขอบคุนค่ะ ^^

☠✖ll►••• G E F Ü H L E N •••◄ll✖☠

Ohm™
Asura Tester
Sr. Member
*

Re: อยากให้ มี อย่างนี้จังอ่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-06-2008, 07:38:04 »

ระบบสัตเลี้ยงน่าจะมาแล้วมั้งครับ วันนั้นเหนจีเอมในนรกมาโชว์ให้ดู

อีกไม่นานเกินรอคงได้เจอระบบนั้นมั้งครับ

ป้าย:
หน้า: [1]