GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ยาแก้แลค กระตุก ค้าง หลุด ครับเป็นเงินโซลก็ได้บิลล่ายิ่งดีครับ  (อ่าน 205 ครั้ง)
•JianG•WeI•
Jr. Member
**

{•JianG•WeI•}

อยากได้ยาแก้แลค กระตุก ค้าง หลุด ครับเป็นเงินโซลก็ได้บิลล่ายิ่งดีครับ
« เมื่อ: 29-05-2008, 22:11:14 »

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ขอแบบไม่แพงมากนะครับ คนเพิ่งเล่นจะได้มีโอกาสได้ใช้กันหน่อย หรือไม่ก็ขอรับบริจาคเงินครั้งใหญ่เพื่อปรับปรุงเซิฟอย่างจริงจังจ่ายเงินฝ่ายพัฒนาไปเลย 2-3 เท่า เพื่อให้หาวิธีทำให้เซิฟร์ไม่แลค กระตุก ค้าง หลุด ฯลฯ  ผมคนหนึ่งหละจะช่วยสมทบทุนเลย แต่ขอให้คุณภาพออกมาดีจริงก็พอ

บุรุษผู้ซึ่งเกิดมาเพื่อสืบทอดความยิ่งใหญ่ แม้วินาทีสุดท้ายของชีวิต ก็ยังคงไว้ซึ่งความทรนง! เขาผู้นั้นคือ •JianG•WeI•
ป้าย:
หน้า: [1]