GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกครั้งที่มีการลงpatch ใหม่  (อ่าน 380 ครั้ง)
น้องเจี๊ยบ
Sr. Member

ทุกครั้งที่มีการลงpatch ใหม่
« เมื่อ: 28-05-2008, 17:28:12 »

อยากให้บอกด้วยว่าลงเพื่ออะไร อย่างเช่น แพช 252 ลงเพื่อแก้บัค ผมจะได้รู้ว่าทีมงานทำอะไรไปบ้าง

แนะ ความคิดแปลก ๆ จริง ๆ เลยเรา Shocked
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ทุกครั้งที่มีการลงpatch ใหม่
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-05-2008, 17:36:59 »

เห็นด้วยครับ น่าจะแจ้งไปเลยว่ามีอะไรเปลี่ยนแปลงไปบ้าง

เช่นแพท ที่ 300
สมมุตินะครับ
เพิ่มแมพใหม่ 100 แมพ
แก้บัคเมืองเรดคลิป
เพิ่มคลาสใหม่
แก้อาการแลคถาวร
เพิ่มมอนเตอร์ใหม่จำนวน 300 ชนิด
เพิ่ม ฯลฯ...

ปล.ถ้าเป็นแบบนี้จริงก็คงจะดี รัก

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
น้องเจี๊ยบ
Sr. Member

Re: ทุกครั้งที่มีการลงpatch ใหม่
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-05-2008, 19:46:19 »

คือพอดีผมเห็นเซิฟเวอร์เปิดเกมเกมหนึ่งครับขอไม่บอกนะครับว่าเกมอะไร เพราะหลายท่านคงรู้ว่าเป็นแร็คเถื่อน

ทุกครั้งที่มีการUpdate จะบอกทุกครั้งว่ามีอะไรเพิ่มเติมหรือแก้ไข

ผมเลยคิดว่าจะดีมากเลยถ้าเรารู้การกระทำของทีมงาน  Evil และแน่นอน เราเสียเงินไปแล้ว เราเป็นลูกค้า Evil
Pyromancer_R
Jr. Member
**

ไฟ....

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-07-2008, 12:33:48 »

เห็นด้วยครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าแต่ล่ะครั้งที่อัพแพทไหม่ มีไรไหม่ๆบ้าง

ใครสนใจการควงปากกาแบบเจ๋งๆ ลองเข้ามาดูครับมีทั้ง Tricks และวิธีการปรับแต่งปากกามากมายเลย
http://www.thaispinner.com/domain/index.php
ป้าย:
หน้า: [1]