GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูวุ้น(แล้วแต่ท่านจีเอ็มจะพิจารณา)  (อ่าน 454 ครั้ง)
BROASTAIRFORCE
Jr. Member
**

มาดูวุ้น(แล้วแต่ท่านจีเอ็มจะพิจารณา)
« เมื่อ: 14-05-2007, 14:33:12 »

ดูนะครับนี่คือวุ้นที่ชื่อIII-Demon-III เค้าเป็นใครผมไม่ทราบแต่เห็นเค้าฆ่าเด็กแล้วผมสงสารเด็ท

คนที่เดินผ่านไปผ่านมาในสนามPVP(นอกที่พีวีพี)ตายแล้วเสียEXPช่ายหรือไม่

แต่เค้าบอกว่าเสียครับ

ผมเลยเอามาโพสเพื่อเป็นการสันทนาการเพิ่มภาระให้จีเอ็ม

ความรัก คือความเอาใจใส่ และการเข้าใจกัน

ความรักคือความสุขสันต์แม้เราที่เราเหงา

ความรักที่เรารู้จักคือความเศร้า

เพราะตัวเราไร้รัก หักห้ามใจ

เอิ๊กๆๆๆ
ป้าย:
หน้า: [1]