GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเหนว่ามีเควสหมวกลูกพี่จะมีเควสหมวกราตรีกะหมวกขนนกมั้งอะครับ  (อ่าน 450 ครั้ง)
นพคุณ สุวัตธกุล
Newbie
*

ผมเหนว่ามีเควสหมวกลูกพี่จะมีเควสหมวกราตรีกะหมวกขนนกมั้งอะครับ
« เมื่อ: 09-05-2008, 09:37:28 »

ผมเหนว่ามีเควสหมวกลูกพี่จะมีเควสหมวกราตรีกะหมวกขนนกมั้งอะครับ  เอาเเบบว่าอย่างนี้อะครับขอร้องละนะครับ คือผมคิดว่าnpcรับเควสควรจะเปน

หมวกราตรี:หัวหน้าสามคมนักเวทย์(ตัวเปลี่ยนอาชีพเเคสอะนะ)
  หมวกขนนก:หัวหน้าสามคมเรนเจอร์(ตัวเปลี่ยนอาชีพเรนอะนะ)

ในส่วนของหมวกราตรี น่าจะให้หา ปีกผีเสื้อ300อันอะครับ+ผงเหดอีก100อัน
   ในส่วนของหมวกขนนก น่าจะให้หาขนนุ่ม300อัน+ยางเหนี่ยว100อัน+ขนนัล50อัน 

นี่เปนเเค่ความคิดเหนไม่ได้ไม่เปนไรคับ
                                                            เเต่อยากให้มีมากๆเลยยังไงก้อช่วยดูทีนะครับ 
                                                                                                 by นพคุณ สุวัตธกุล -Love-
ป้าย:
หน้า: [1]