GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม พรมลิขิตแห่งรัดติกาล รายงานตัวหน่อย  (อ่าน 721 ครั้ง)
RedEyE
Newbie
*

สมาคม พรมลิขิตแห่งรัดติกาล รายงานตัวหน่อย
« เมื่อ: 31-03-2007, 09:45:48 »

ผมไบรท์นะคับ เปงรองหัวหน้า เหมียวหายไปไหนยังอยู่ป่าว
รุ่งนภา อบเชย
Newbie
*

Re: สมาคม พรมลิขิตแห่งรัดติกาล รายงานตัวหน่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-04-2007, 19:46:27 »

ทำไมไม่มีคนมาลงชื่อเลยอ่ะ
chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

Re: สมาคม พรมลิขิตแห่งรัดติกาล รายงานตัวหน่อย
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-04-2007, 18:59:11 »

มาช่วยขุกกระทู้ครับ เห็นเงียบๆ สู้ๆนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก ผมตัวแทน ช้างน้อยคลับ

-:- ด้านมืดแห่งจันทร์ -:-
Jr. Member
**

~`W a l l I n Y o u r H e a r t`~

« ตอบ #3 เมื่อ: 07-04-2007, 01:57:14 »

พอดีเห็นชื่อมันคล้ายป๋มเลยหลงเข้ามาดูหน่อยอิๆ...................อ้าวเจ๊มาทำไรแถวนี้

chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-04-2007, 21:08:39 »

อ้าว เงียบ เข้ามาช่วย 1 เรป

<•KoddJaMann•>
Full Member

เรารู้จาย...เพราะเรา...ฮั้วกาน...

« ตอบ #5 เมื่อ: 18-04-2007, 12:06:35 »

อย่าเงียบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มาช่วยให้คึกหน่อยๆๆ

แวะมาที่บอร์ดช้างน้อย ให้ขุดบอร์ดช้างน้อยฟรีกี่ทีก็ได้

*******KoddJaMann*******
   ///////ตลิ่งชันมาสเตอร์\\\\\\\

คลิกที่รูปเพื่อไปยังบอร์ดการ์ตูนของผมเอง
สิโรตม์ นาคสินธุ์
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 18-04-2007, 12:39:25 »

รับทุกคนเข้าสมาคม  "ช้างน้อยคลับ"  ไม่ยากแค่พิมพ์
/set_alias ช้างน้อย คลับ] ♫ [ชื่อเล่นหรือฉายาของตัวเอง
***หมายเหตุ ♫ กด Alt+014

ฝ่ายประชาสัมพันธ์ของ "ช้างน้อยคลับ"
*******GigKaPoO*******
   +++++นู๋โฟม!!+++++
บอร์ด "ช้างน้อยคลับ" http://forum.gameindy.com/index.php/topic,6

ขอไม่เอาออกนะครับ เพราะคลับนี้เป็นคลับแรก ใน Asura
   รับทุกคนเข้าสมาคม  "ช้างน้อยคลับ"  ไม่ยากแค่พิมพ์
  /set_alias ช้างน้อย คลับ] ♫ [ชื่อเล่นหรือฉายาของตัวเอง
  **หมายเหตุ ♫ กด Alt+014

*********Remote*********
             +++++-o f . F r a m e !!o-+++++
ภูมิรพี ศรีสอาด
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04-05-2007, 20:33:55 »

เราร่วมกลุ่มด้วยคนนะเเต่ดาวโหลดกี่MBมีไคบอกได้มั่งอ่า
สิโรตม์ นาคสินธุ์
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 08-05-2007, 22:42:51 »

ดีทุกคน เจอกันก็ทักบ้างน้า

เราชื่อโฟม ชื่อในเกม GigKaPoO and PlaGirl น้า

ขอไม่เอาออกนะครับ เพราะคลับนี้เป็นคลับแรก ใน Asura
  **หมายเหตุ ♫ กด Alt+014

*********Remote*********
             +++++-o f . F r a m e !!o-+++++
DaknessBoy
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 10-05-2007, 15:33:34 »

ข้อมูลผู้สมัครmanga0062--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
บทความ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมสมัครเป็นจีเอ็มอาสาเพราะว่าผมเคยฝันว่าอยากเป็นจีเอ็ม
ในที่สุดผมก็มีโอกาสได้เข้าคัดเลือกเป็นจีเอ็มอาสา
ผมอยากที่จะช่วยเพื่อนๆทุกคนและช่วยจีเอ็มในการจัดกิจกรรมต่างๆและอื่นๆ
ผมเล่นเกมนี้มาตั้งเเต่gobal questยางไม่เสร็จจนตอนนี้ผมได้เปลี่ยนเป็นไฟเตอร์เลเวล44แล้ว
ถ้าเพื่อนๆคิดว่าผมดีพอสำหรับเป็นจีเอ็มอาสาช่วยเลือกผมด้วยนะครับ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ข้อมูลส่วนตัว
เรียนอยู่ชั้นม.1/1 เล่นประจำ:ทุกวันหยุดครับ,ว่างก็เล่น^^
ชื่อในเกมDarknessBoy และLightnessBoy
โหวตที่ไหน?
Linkสำหรับโหวต:index_t1640.0.html
ID:manga0062 ครับ
ข้อมูลผู้สมัครmanga0062

หัวหน้าหน่วยโจงตีผลึกคลับDarknessBoy
<•KoddJaMann•>
Full Member

เรารู้จาย...เพราะเรา...ฮั้วกาน...

« ตอบ #10 เมื่อ: 17-05-2007, 22:37:32 »

โย่ว มาแวะดูนะครับเจอในเกมทักด้วยนะครับ

*******KoddJaMann*******
   ///////ตลิ่งชันมาสเตอร์\\\\\\\

คลิกที่รูปเพื่อไปยังบอร์ดการ์ตูนของผมเอง
ง่วงจ่ะงิ้
Newbie
*

งง

« ตอบ #11 เมื่อ: 12-02-2011, 10:11:00 »

ทักทาย
ป้าย:
หน้า: [1]