GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีการขายหรือแจกยารีสกิลด้วยครับ คนอัพผิดคงไม่อยากมาเล่นตัวใหม่นะ ว่ามั้ย  (อ่าน 1028 ครั้ง)
Basagon
Asura Special
Hero Member

อยากให้มีการขายหรือแจกยารีสกิลด้วยครับ คนอัพผิดคงไม่อยากมาเล่นตัวใหม่นะ ว่ามั้ย
« เมื่อ: 31-03-2007, 09:32:20 »

ผมเป็นนักดาบอ่ะ แต่อัพสกิลผิด ลืมไปว่าได้แค่ 40 เหรียญ เปลี่ยนชีพมาแล้ว ฟาดหมดเลย 40 อัน อยากให้มียารีกิลด้วยครับ ช่วงแรกขอฟรีก่อนได้มั้ยครับ -*-
ที่จริงอยากเล่นนักดาบเพราะต้องการฟันแรงเร็ว แต่เหรียญหมดก่อนอัพฟันเร็วครับ เจ๊งเลย ไม่อยากตัวเล่นใหม่ด้วย เล่นมาจนป่านนี้แล้ว ถ้าตัวใหม่คง say ไม่ สถานเดียวเท่านั้นหล่ะคับ ผมเชื่อว่าคงมีคนลืม และอัพผิดเหมือนผมอีกเช่นกันหล่ะ อยากให้มียารีสกิลด้วยนะครับผม ปล. ตอนเป็นคาเดท ยังไม่ร้เลยว่าเขาให้กันกี่เหรียญ เข้าบอร์ดก็เข้านะ แต่ว่า มันมีหลายกระทู้อ่ะ พอดีไม่คุ้น แถมจำไม่ได้อีก เยอะจัด เลยอัพๆ ไป สุดท้าย ตอนเป็นคาเด็ทก็ไม่ได้อัพโกย สุ้ไม่ได้ตายสถานเดียว -*-

Miko
Jr. Member
**

Re: อยากให้มีการขายหรือแจกยารีสกิลด้วยครับ คนอัพผิดคงไม่อยากมาเล่นตัวใหม่นะ ว่ามั้ย
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-03-2007, 10:24:07 »

เหงว่ากันว่า ตอนนี้สกิลยังไม่สมดุลพอ หลังสกิลสมดุน จะมีการให้รีสกิลอีกรอบ อ่าหะ

~<<<PlamaN>>>~
Sr. Member

<<<เกรียนที่ใจ ใช่ศีรษะ>>>

Re: อยากให้มีการขายหรือแจกยารีสกิลด้วยครับ คนอัพผิดคงไม่อยากมาเล่นตัวใหม่นะ ว่ามั้ย
« ตอบ #2 เมื่อ: 31-03-2007, 14:26:43 »

ขึ้น Chapter ใหม่น่าจะแจกยารี 2 อย่างเลยอะ

¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #3 เมื่อ: 31-03-2007, 18:50:10 »

Grin       ไม่มีคำพูดจำบรรยาย  ถ้าแจกก็ดี 
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 31-03-2007, 22:46:35 »

คาดว่าCH 2น่าจะมีการรีสกิลนะ เพราะไม่รู้ว่าสกิลที่ปรับปรุงใหม่จะมาลงในCH 2เลยหรือเปล่า เพราะถ้ามีลงก็ต้อมาอัพสกิลใหม่อะ
แต่ไม่รู้ว่าต้องใช้อะไรแลกเปลี่ยนในการรีอีกหรือเปล่านี่สิ^^
Basagon
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 01-04-2007, 06:08:10 »

ผมว่า รีบให้มีน่าจะดีนะ รอนาน อึดอัดมากเลย ถ้าให้ดีมีพร้อม ที่เปลี่ยนอาชีพได้หมดเลยก็ดีแต่ถ้าช้ากว่านั้นคงเก็บเวลรำบากแน่ครับ เล่นไม่ค่อยได้ดั่งหวังเลย อัพผิด

SMOTOKING ~~"
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 01-04-2007, 21:44:13 »

ผมว่าคงมีอยู่แล้วละ เพราะจาเอาสกิลจาวุ้นนรกมา ลงไหม่ ทีมงานคงต้องรีให้กะคนที่เปลี่ยนไปแล้วอยู่แน่นอน Wink

€ ~ o น่ า ร๊ า ก ใ ช่ มั๊ ย o ~ €

คลิกหน่อยน๊าาาาาา

Crisis
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 02-04-2007, 16:06:06 »

เมื่อมีการรีสกิลก็ต้องมีการรีสเตตัสเพราะต้องเปลี่ยนสายตาม

Naraku
Jr. Member
**

<Yagami Raito> <เรียกข้าว่าพระเจ้า>

« ตอบ #8 เมื่อ: 02-04-2007, 16:09:49 »

อีก 3 วันเอง

เราเชื่อ ว่า ต้องมีแน่นอน

<<ไม่มีเวลาเล่นเกม
ต่อพงศ์ จริยศิลป์
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 09-01-2009, 16:13:06 »

รีได้เมื่อไหร่บอกด้วยนะ เวทอัพผิดมามากแล้ว เล่นตัวใหม่ก็คิดว่าผิดอยุอีก จนไม่ค่อยอยากเล่นแล้วอะ แต่ที่เล่นเพราะเพื่อนในเกมเยอะเฉยๆอะนะ woon
じ GreenTea `☆
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 11-01-2009, 11:17:36 »

น่าจะรีสกิลให้ตอนเปลี่ยนอาชีพไปคลาสสองนะ

ป้าย:
หน้า: [1]