GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครไอดีแล้วแต่เข้าเกมไม่ได้ค่ะช่วยที  (อ่าน 315 ครั้ง)
อตินุช พงษ์นพคุณ
Newbie
*

สมัครไอดีแล้วแต่เข้าเกมไม่ได้ค่ะช่วยที
« เมื่อ: 29-04-2008, 19:56:19 »

เราสมัครขอไอดี ไปแล้ว และก็ติดตั้งตัวเกมเรีบยร้อยแล้วด้วยค่ะ 
แต่พอเข้าไปล็อกอินแล้ว  มันกลับมีข้อความขึ้นมาว่าตัดคุณออกจากระบบ  อ่ะค่ะ(วุ้นสวรรค์)
แล้วก็พอลองเข้าเซิฟวุ้นนรก มันก็ขึ้นว่า ไม่สามารถติดต่อเซิร์ฟเวอร์ได้อะค่ะ
มันเปนเพราะอะไรเหรอ  เราเพิ่งจาเล่นด้วย  หรือว่าคนมันเยอะจนเกมรับไม่ไหวคะ
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: สมัครไอดีแล้วแต่เข้าเกมไม่ได้ค่ะช่วยที
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-04-2008, 10:00:14 »

แล้วลองเข้าใหม่ดูอีกรอบหรือยังคะ

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]