GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พาลาดิน...  (อ่าน 959 ครั้ง)
kingpedzod
Newbie
*

อยากให้พาลาดิน...
« เมื่อ: 25-04-2008, 15:09:02 »

พาลาดินเป็นสายแทงค์ก็จริงแต่พอดูๆแล้วเหมือนจะเอาแทงค์บอสซะมากกว่าเพราะเวลาเกบเลเวล จะแทงค์ยากมากถ้าลากไม่โปรจริง วิอาจจะเดี้ยงได้
-อยากให้พาลาดินมีสกิลที่สนับสุนเพื่อนมากกว่านี้ครับ แล้วก็พวกสกิลยั่วยุแบบเบอเซิกที่เรียกมอนมาลุมเราเพราะเวลาเกบเวลผมช่วยเพื่อนไม่ได้เลยถึงจะมีท่ากลุ่มแต่ก็ไม่แรงพอจะเรียกมารวมกันได้ทีเดียวอ่ะครับ..(ยิ่งเป็นมอนตีไกลยิ่งลำบาก) นอกจากนี้สกิลกายาเหล็กไหลก็เขียนว่าลดเป็น%แต่เอาเข้าจิงๆก็ไปเพิ่ม def หลังซะงั้น (ซึ่งลดเปน%) แต่ที่อยากให้เป็นคือน่าจะลดดาเมจก่อนเลยไม่ว่าจะติดโป้ะหรือโดนธรรมดาก็ลดก่อนไปเลยเป็น%อ่ะครับ(โกงไปมะหว่าแบบนี้..แต่ดีเลย์มันนานอยู่แล้ว)
ขออีกข้อ
-อยากให้มีสกิลเกี่ยวกับโล่มากกว่านี้หน่อยอ่ะครับ ไม่ว่าจะเป็น โล่สะท้อน โยนโล่ติดสถาณะ โล่สตัน(อันนี้ไม่ต้องก็ได้มีสตันแล้ว)หรืออื่นๆอ่ะครับ จะได้มีสายโล่ด้วย แล้วก็สกิลประเภทออร่าที่ว่าไหงมันกลายเป็นเพิ่มพลังกันธาตุซะงั้นอ่ะครับ  นึกว่าจะเป็นพวกสกิลท็อกเกิลอ่ะครับ แบบออร่าที่สร้างดาเมจรอบตัว ออร่าสะท้อนดาเมจ ออร่าดูดHpเมื่อสร้างดาเมจ หรือง่ายๆออร่าที่เป็นบัฟเพิ่มพลังต่างๆให้เพื่อนในปาร์ตี้ที่อยู่ใกล้ๆนั่นเองอ่ะครับ  ใช่
kingpedzod
Newbie
*

Re: อยากให้พาลาดิน...
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-05-2008, 09:00:01 »

ทำไมไม่มีคนสนจัยเลยความคิดเรามันห่วยขนาดนั้นเลยหรอเนี่ย T-T Cry
Mo ~ Mo
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 16-06-2008, 21:49:55 »

<[ IMG >[ / IMG ]>

. . ในเมื่อจีเอมเกรียน !! ผู้เล่นจะทำไรได้ . .
เจ้าหน้าที่สมาคมเกย์
Jr. Member
**

Yaoi Lover

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-06-2008, 15:52:39 »

เหนด้วย
พาราลา่กไม่โปรม๊อนกะหลุดหมด

++Yesterday is History++
--Tomorow is Mystery--
**Today is gift that why we call it PRESENT**
-*-สนับสนุนการให้อภัยซึ่งกันและกัน-*-

สนับสนุนยูโตะอุเคะอย่างเป็นทางการ(・ω・)
คนหวังดี
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 18-06-2008, 19:25:25 »

โอ้ว ใช่

ไม่มีสกิลยั่วยุ พอมอนสเตอร์เกิด พวกข้างหลังอย่างวิก็เดี้ยงเอาง่ายๆ บางทีน่าจะย้ายสกิลยั่วยุของเบอมาให้พาลาดินนะครับ

ส่วนเรื่องสกิลสายโล่ คงได้ชัว แต่คลาส 3 นะครับ  Smiley

ลายเซ็น
ป้าย:
หน้า: [1]