GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 15
ผู้เขียน หัวข้อ: กิลใหม่ความหมายดี<$ PeRFecT~PerForMer $> รายงานตัวจ้า  (อ่าน 7222 ครั้ง)
✙™ Akuno Hana
Jr. Member
**

ดอกไม้ปีศาจ

Re: กิลใหม่ความหมายดี<$ PeRFecT~PerForMer $> รายงานตัวจ้า
« ตอบ #45 เมื่อ: 27-04-2008, 11:36:53 »

แวะมาขุดงัฟป๋ม Cool Cool

"...ถ้าหากเธอคือเจ้าหญิง ฉันจะเป็นเพียงคนหนึ่งที่จะหยุดมาอยู่ข้างกาย
จะดูแลอยู่ใกล้ๆเํธอ เพื่อทุกสิ่งที่เธอต้องการจะบรรดาลให้เป็นดังใจ
ถ้าหากโลกทั้งใบฉุดเธอไว้ให้เหนื่อยล้า หากผู้คนรอบกายจะหยุดยั้งทุกเวลา
จะเป็นเพียงคนหนึ่งที่จะคอยปกป้องเธอ อยากให้เธอลืมความทุกข์มีรอยยิ้มได้อย่างเดิม..."
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: กิลใหม่ความหมายดี<$ PeRFecT~PerForMer $> รายงานตัวจ้า
« ตอบ #46 เมื่อ: 27-04-2008, 12:17:54 »

HUNTER จงเจริญ

Evil Evil Evil Evil Evil       ขุดๆๆๆๆ

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
น้ำตาล
Full Member

เธอจะรู้หรือป่าว ว่าความเหงา กัดกินในหัวใจ

« ตอบ #47 เมื่อ: 27-04-2008, 15:59:33 »

Smileyขุดกันจิงนะ  เลเว่ลพี่แก้ให้แระนะ   ทวงจังเลย  Evil

หัวเเคส
Full Member

หัวหน้าสมาคม *~Ca$p€r~* จร้า

« ตอบ #48 เมื่อ: 27-04-2008, 16:01:05 »

ขุดๆๆๆ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #49 เมื่อ: 27-04-2008, 16:22:21 »

ลายเซ็นเรปบนเห็นแล้วตกใจ  Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
Jr. Member
**

ดอกไม้ปีศาจ

« ตอบ #50 เมื่อ: 28-04-2008, 00:59:23 »

แวะมาขุดก่อนไปนอน Smiley Smiley เอิ๊กๆ HUNTER จงเจริญ laugh laughพี่ตาลงับ แก้ให้อีกหน่อยจิ ตูนเวล45และ ส่วนส้มก็43แล้วง๊าฟ Evil Evil

"...ถ้าหากเธอคือเจ้าหญิง ฉันจะเป็นเพียงคนหนึ่งที่จะหยุดมาอยู่ข้างกาย
จะดูแลอยู่ใกล้ๆเํธอ เพื่อทุกสิ่งที่เธอต้องการจะบรรดาลให้เป็นดังใจ
ถ้าหากโลกทั้งใบฉุดเธอไว้ให้เหนื่อยล้า หากผู้คนรอบกายจะหยุดยั้งทุกเวลา
จะเป็นเพียงคนหนึ่งที่จะคอยปกป้องเธอ อยากให้เธอลืมความทุกข์มีรอยยิ้มได้อย่างเดิม..."
หัวเเคส
Full Member

« ตอบ #51 เมื่อ: 28-04-2008, 03:02:11 »

1 จึ๊กจ้าก่อนนอน
หัวเเคส
Full Member

« ตอบ #52 เมื่อ: 28-04-2008, 12:54:07 »

ขุดๆๆ
--1 ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก--
Jr. Member
**

..จะรอแค่เธอถึงแม้ใครหาว่างมงาย..

« ตอบ #53 เมื่อ: 28-04-2008, 14:33:34 »

Smiley Wink....คิดถึงวิทจัง..อิอิ..ไม่เจอหลายวัน...อ้อนกลับมาแว้ว..แวะมาขุดให้นะคะ...เพื่อนกันไม่ตลอดไป..อิอิ Smiley Wink laugh laugh laugh[/b][/color]

เกิดมาได้เจอคนที่ตามหามานานแสนนาน  ทำให้รู้ว่าเธอมีค่ามากแค่ไหน
จะอยู่ตรงนี้ถึงแม้ว่าฉันจะไม่เหลือใคร
Jr. Member
**

ดอกไม้ปีศาจ

« ตอบ #54 เมื่อ: 28-04-2008, 17:28:23 »

รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก ขุดงับขุด รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก

น้ำตาล
Full Member

เธอจะรู้หรือป่าว ว่าความเหงา กัดกินในหัวใจ

« ตอบ #55 เมื่อ: 28-04-2008, 20:55:56 »

แก้ให้แล้วนะจ๊ะนู๋ๆทั้งหลาย Smiley

Jr. Member
**

ดอกไม้ปีศาจ

« ตอบ #56 เมื่อ: 28-04-2008, 22:29:21 »

Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassedเป็นรองนี่เหนื่อยเหมือนกันแฮะ Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed

کڜۓIKOMIKIړڔڕ
Full Member

เลิกเล่นแล้ว

« ตอบ #57 เมื่อ: 28-04-2008, 22:46:34 »

แวะมาเยี่ยมจะ หนูตูนและพลพรรคชาว<$ PeRFecT~PerForMer $>

ไปเยี่ยมกระทู้เราบ้างนะคะ laugh laugh laugh

-คนเรานี่ก็แปลกมีเงินทำทรงผม สีผม เล็บแต่ไม่มีเงินจ่ายค่าเทอม
-สอบเข้ามหาลัยได้>>ได้โน้ตบุ๊คเป็นของขวัญ>>เล่นเพลิน>>โวยวายว่าเวลาอ่านหนังสือน้อย(ตอแหลดีๆนี่เอง)>>โดนรีไทร์>>คุ้มป่ะ?
-ไม่รู้จักคำว่าหน้าเลือดก็เกินไปละ เพราะท่านผู้มีอำนาจทำให้เห็นอยู่เกือบทุกวัน
น้ำตาล
Full Member

« ตอบ #58 เมื่อ: 29-04-2008, 13:24:34 »

อ้างจาก: 。◕‿◕。IKOMIKI。◕‿◕。 ที่ 28-04-2008, 22:46:34
แวะมาเยี่ยมจะ หนูตูนและพลพรรคชาว<$ PeRFecT~PerForMer $>

ไปเยี่ยมกระทู้เราบ้างนะคะ laugh laugh laugh

ไว้ว่างๆ จะไปเยี่ยมนะบริ๊ง (เจอบ่อยเคยได้ยินคนอื่นเรียกนะ) อิอิ

น้ำตาล
Full Member

« ตอบ #59 เมื่อ: 29-04-2008, 13:25:32 »

ช่วยๆกานขุดหน่อย หล่นไปถึงไหนแล้วนี่ Smiley

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 15