GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 15
ผู้เขียน หัวข้อ: กิลใหม่ความหมายดี<$ PeRFecT~PerForMer $> รายงานตัวจ้า  (อ่าน 7221 ครั้ง)
น้ำตาล
Full Member

เธอจะรู้หรือป่าว ว่าความเหงา กัดกินในหัวใจ

กิลใหม่ความหมายดี<$ PeRFecT~PerForMer $> รายงานตัวจ้า
« เมื่อ: 20-04-2008, 22:19:29 »

สมาชิกของสมาคม (น้อยไปนิด แต่อบอุ่นดีค่ะ)

Evilภาพหัวหน้าสมาคม และ รองหัวหน้าสมาคมค่ะ (ภาพอื่นจะทยอยมาลงเน้อ ขอถ่ายรูปก่อน)

สมัยยังไม่ก่อตั้งสมาคม(ช่วงหาเหรียญ)

ภาพนี้งงหน่อยแต่อยากให้ดู (รอบอสไฟงิ)

Ryan เบลดมาสเตอร์ชาย เลเวล 82 พี่วิทย์ หัวหน้าสมาคม ออนบ่อย แต่ถ้าเรียกเขาตอนกลางวันแล้วเขาไม่ตอบ ก็อย่าแปลกใจ เขานอนกลางวันตื่นกลางคืน อิอิ Evil

Smiley
      • pleya พาลาดินหญิง เลเวล55 เปิ้ล  ออนบ้างแต่มักจะดึกๆ ขี้ง่วงนอนเวลารอบอส (เหมือนเราเลย)

Wink
      • namtal นัน เลเวล60 น้ำตาล รองหัวหน้าสมาคม น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย เรียนเก่ง นี่แหละสโลแกนของช้าน (ขอชมตัวเองหน่อย)
        Wink
      • Jani วอร์ลอคหญิง เลเวล47 กิ๊ฟท์ คนนี้เรียบร้อยหน่อย พี่ว่าไงก็ว่าตามกัน แต่หายไปหลายวันตั้งแต่สงกรานต์อ่า

Shocked
      • Top_248 ชาร์ปชูตเตอร์ชาย เลเวล 53  พี่ท็อป คนนี้ออนบ่อยแต่เล่นสามตัว เราเลยไม่ค่อยเจอเขาในกิลเท่าไหร่ แต่พอตีบอสก็เรียกได้เสมองิ
      Evil
      • I3agayaro วิซาร์ด เลเวล 71 พี่ต้น คนนี้ทำงานที่แดนปลาดิบ ออนดึกๆ ถึงเช้า บางวันพี่แกก็หนีงานมาเล่น กำจิงๆ
      ไม่
      • Cpt.Price เครลิค เลเวล 68 พี่เบิร์ด ย้ายมาจากกิลช้างน้อยคลับ ด้วยสาเหตุที่ว่า "ตาลายพี่อ่านไม่ทัน" อิอิ
      Embarrassed
      • kwangzaa2 เบอเซอเกอร์ชาย เลเวล 52 พี่กวาง ออนบ้างบางครั้ง เพราะพี่แกทำงานแล้วไม่ค่อยมีเวลา นอนดึกก็ไม่ได้ เดี๋ยวไปทำงานสายงิ

รัก
      • kickoff005 วิทซ์ เลเวล 43 น้องอุ้ม น้องของพี่กวาง ออนบ้างไม่ออนบ้าง พอออนก็บอกว่าจะเล่นโกสซะงั๊น

Smiley
      • daer เรนเจอร์หญิง เลเวล 33 พี่นุช น้องของพี่กวางเหมือนกาน เล่นทั้งตร

Huh?
      • maoonna พาลาดินหญิง เลเวล 72 เบียร์ ตัวละครหญิงแต่ตัวชาย มักนั่งขายของเทพที่อคาเดมีอ่า แบ่งบ้างรวยแล้ว

Sad
      • Lonely-girL เทรเชอร์ฮันเตอร์หญิง เลเวล 54 น้องตูน รองหัวหน้าสมาคม ออนบ่อย (เลยต้องถูกเสนอให้เป็นรอง อิอิ) ขยันเว่ลนะจ๊ะ

laugh
      • carina แอสแซสซินหญิง เลเวล 52 น้องส้ม มาพร้อมกับตูน เพราะเขาเพื่อนกันมาก่อนงิ

Smiley
      • fucky นัน เลเวล 67 กุ้ง มาใหม่ ยินดีต้อนรับค่ะ ขยันดูดมากๆ

Huh?
      • Deardora แอสแซสซินชาย เลเวล 55 เดียร์ น้องใหม่ ยินดีต้อนรับเช่นกันจ้า

Smiley
      • moji99 วิทซ์ เลเวล 50 โมจิ  เล่นหลายตัวอ่า หาเวลามาเว่ลตัวนี้บ้างน้า

สำหรับผู้ที่สนใจจะเข้าสมาคมของเรานะค่ะ ขอให้ทิ้ง ชื่อตัวละคร อาชีพ เลเวล อีเมลล์ และถ้าหากตัวละครของท่านยังมีอาชีพคลาส1 ขอให้ระบุอาชีพคลาส2ที่ท่านจะเปลี่ยนด้วยค่ะ บางทีอาชีพของท่านอาจจะเป็นที่ต้องการของสมาคมค่ะ

ประกาศจากหัวหน้าสมาคม  หากสมาชิกคนใด(ย้ำ สมาชิกสมาคม)ต้องการให้พี่วิทย์พาเว่ล พี่วิทย์ฝากบอกว่าให้ เตรียมยาแชร์ และ คูณสอง ไว้ด้วยนะค่ะ (ทำไงดีนู๋ไม่มีเงิน อิอิ)
      PS : เลเวล 41 ขึ้นไปพี่วิทบอกช่วยตัวเองนะจ๊ะ ยกเว้นพระ เพราะพี่วิทย์บอกพระเก็บยากงิ
      Evil

• สมาคมเราและสมาคม MICKEY เพื่อนกันน้า  ถ้าใครมีปัญหากับสมาคมนี้ ทางเราไม่รับเข้าสมาคมนะค่ะ
      • เวลาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเข้ามาในเกมส์ ก็ทักทายกันในสมาคมสักนิดนะค่ะ จะไปก็ลาสักนิด น่ารัก อบอุ่นดีค่ะ

[/list][/list][/list]

น้ำตาล
      Full Member

เธอจะรู้หรือป่าว ว่าความเหงา กัดกินในหัวใจ

Re: กิลใหม่ความหมายดี<$ PeRFecT~PerForMer $> รายงานตัวจ้า
      « ตอบ #1 เมื่อ: 20-04-2008, 23:16:53 »

ไม่มีใครเห็นกระทู้รึไง อย่างนี้ต้องขุด

✙™ Akuno Hana
      Jr. Member
      **

ดอกไม้ปีศาจ

Re: กิลใหม่ความหมายดี<$ PeRFecT ~ PerForMer $> รายงานตัวจ้า
      « ตอบ #2 เมื่อ: 20-04-2008, 23:34:53 »

Sad Sadพี่ตาล~ ที่พี่วิทย์บอกว่าให้เอายาแชร์มาด้วยอ่ะ หมายถึง ให้เราอยู่เฉยๆแล้วพี่วิทตีไปใช่มะ (ชั่วร้ายนะเรา)Evil Evil
       Smileyวันๆ ตูนเห็นแต่พี่วิทย์นั่งขายของอยู่ที่เร้ด ม่ายไปไหนเลย ใช่
      Sad Cool Cool Cool Cool Cool Sad

"...ถ้าหากเธอคือเจ้าหญิง ฉันจะเป็นเพียงคนหนึ่งที่จะหยุดมาอยู่ข้างกาย
      จะดูแลอยู่ใกล้ๆเํธอ เพื่อทุกสิ่งที่เธอต้องการจะบรรดาลให้เป็นดังใจ
      ถ้าหากโลกทั้งใบฉุดเธอไว้ให้เหนื่อยล้า หากผู้คนรอบกายจะหยุดยั้งทุกเวลา
      จะเป็นเพียงคนหนึ่งที่จะคอยปกป้องเธอ อยากให้เธอลืมความทุกข์มีรอยยิ้มได้อย่างเดิม..."
      หัวเเคส
      Full Member

หัวหน้าสมาคม *~Ca$p€r~* จร้า

Re: กิลใหม่ความหมายดี<$ PeRFecT~PerForMer $> รายงานตัวจ้า
      « ตอบ #3 เมื่อ: 21-04-2008, 02:00:16 »

ยินดีด้วยงับ 1 จึ๊ก
      ~๐ Ryan ๐~
      Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-04-2008, 11:42:19 »

ถ้ามากลางคืนจะเห็นผมวิ่งก้ออย่าแปลกใจ จิงๆ วิ่งล่าบอส แต่ไปทีไรโดนจองทุกที (เซง)  ไม่
      แต่ถ้าเห็นผมยืนนิ่งแล้วตอบช้า นั่นคือ ผมตอบคำถามปัญหาชาวบ้านมากเกินกว่า 5 คน (ตูจาบ้าแล้ว) ซิบผิดซิบถูก ขออภัยด้วย อยู่ในสภาวะ มึน  Huh?

What Time is it....
      Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #5 เมื่อ: 21-04-2008, 13:24:17 »

ป่อย~ป่อย~ป่อย  Evil จึ๊กๆๆ

Who am I...?
      นามใน Asura - คิล(คิว)
      นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
      แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
      นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
      แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
      ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
      หัวเเคส
      Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 21-04-2008, 16:03:06 »

ขุดงับ 1 จึ๊ก Smiley Smiley
      ✎ⓖªⓜëⓢ❀
      Hero Member

อย่ามาสาระแน

« ตอบ #7 เมื่อ: 21-04-2008, 17:18:43 »

ตาวิทได้ข่าวว่าใจดีพาเววได้หรอ

ว่างๆพาเกมเววบ้างจิ

จารอ  Wink  Wink Wink

หัวเเคส
      Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 21-04-2008, 19:41:22 »

ร้อนๆๆ กางวันร้อนมาก บางทีเรียกผมผมมะตอบคือออนไว้เเต่เเอบลงไปนอนเล่นข้างล่าง  Smiley Smiley
      ✎ⓖªⓜëⓢ❀
      Hero Member

อย่ามาสาระแน

« ตอบ #9 เมื่อ: 21-04-2008, 19:46:28 »

อ้างจาก: เบียร์เบียร์ ที่ 21-04-2008, 19:41:22
      ร้อนๆๆ กางวันร้อนมาก บางทีเรียกผมผมมะตอบคือออนไว้เเต่เเอบลงไปนอนเล่นข้างล่าง  Smiley Smiley

ร้อนเหมือนกันมะมีที่อยู่ นอนด้วยจิเบีย จ๋า  เผื่อหายร้อน  Wink Wink Wink Wink

หัวเเคส
      Full Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 22-04-2008, 07:29:58 »

ขุดๆๆ
      หนูไม่มีชื่อ
      Newbie
      *

« ตอบ #11 เมื่อ: 22-04-2008, 15:52:59 »

Smileyแวะเข้ามาช่วยกันขุดๆๆๆๆๆ Smiley สู้ๆนะ รัก

--1 ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก--
      Jr. Member
      **

..จะรอแค่เธอถึงแม้ใครหาว่างมงาย..

« ตอบ #12 เมื่อ: 22-04-2008, 15:57:23 »

Smiley Smileyดีคะวิท....อ้อนแวะมาขุดให้แล้วนะ...ไม่ค่อยได้คุยกันเนอะช่วงนี้อะ..อิอิ laugh laugh Cool Cool

เกิดมาได้เจอคนที่ตามหามานานแสนนาน  ทำให้รู้ว่าเธอมีค่ามากแค่ไหน
      จะอยู่ตรงนี้ถึงแม้ว่าฉันจะไม่เหลือใคร
      น้ำตาล
      Full Member

Re: กิลใหม่ความหมายดี<$ PeRFecT ~ PerForMer $> รายงานตัวจ้า
      « ตอบ #13 เมื่อ: 22-04-2008, 20:38:21 »

อ้างจาก: BAD DAVIL NEVER DIE... ที่ 20-04-2008, 23:34:53
      Sad Sadพี่ตาล~ ที่พี่วิทย์บอกว่าให้เอายาแชร์มาด้วยอ่ะ หมายถึง ให้เราอยู่เฉยๆแล้วพี่วิทตีไปใช่มะ (ชั่วร้ายนะเรา)Evil Evil
       Smileyวันๆ ตูนเห็นแต่พี่วิทย์นั่งขายของอยู่ที่เร้ด ม่ายไปไหนเลย ใช่
      Sad Cool Cool Cool Cool Cool Sad

ช่ายๆตูน เราแค่อยู่เฉยๆพี่แกตีเอง อิอิ

น้ำตาล
      Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 22-04-2008, 21:50:43 »

ไปดำน้ำมา ตัวดำเลยอ่า[/color][/glow]

ป้าย:
      หน้า: [1] 2 3 ... 15