GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวประหลาด มันเปงวิซาร์ดจริงๆ นะ ...หือ ?  (อ่าน 1108 ครั้ง)
~__..Zenkai..__~
Asura Tester
Full Member
*

การก้าวเดิน จะทำให้เรารู้อะไรได้มากขึ้น~

ตัวประหลาด มันเปงวิซาร์ดจริงๆ นะ ...หือ ?
« เมื่อ: 14-04-2008, 11:21:24 »

คุคุ  Evil  ... เห็นวาดกันสวยงามมากมาย  เลยลองผลงานตัวเองมาลงบ้าง
ปล. ไอ้ตัวในภาพ มองให้เป็น วิซาร์ดนะครับ  Wink   ( Akira ตัวจริง หัวฟ้าๆ นะ...  บอกทำไม - -")

Jack Sparrow  เขายังใช้ยี่ห้อ  Adidas
...
คำถาม  :  แจ๊ค ดิ สปอยเลอร์... ใช้ยี่ห้ออะไร ?
แล้วคุณล่ะ ใช้เหมือนของแจ๊ค หรือแค่ "ของก๊อป"
Evil
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: ตัวประหลาด มันเปงวิซาร์ดจริงๆ นะ ...หือ ?
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-04-2008, 11:37:59 »

อิอิ Evil Evil Evil Evil Evil

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
Robot1982
Jr. Member
**

รับสมัคกิ๊กด่วนจ้า

Re: ตัวประหลาด มันเปงวิซาร์ดจริงๆ นะ ...หือ ?
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-04-2008, 16:06:34 »

Huh? Huh?

ถึงเราต้องเลิกกัน ถึงช้านต้องจากไป
      แต่มีสิ่งนึงที่อยากจาพูด
       "จะใช้หนี้ช้านวันไหน"
ป้าย:
หน้า: [1]