GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมไม่ได้ ถูกเซิร์ฟเวอร์ตัด ช่วยผมทีคับ  (อ่าน 238 ครั้ง)
ภาคินัย กำเหนิดสาม
Newbie
*

เข้าเกมไม่ได้ ถูกเซิร์ฟเวอร์ตัด ช่วยผมทีคับ
« เมื่อ: 12-04-2008, 11:05:48 »

ใครก็ได้ช่วยทีคับเมื่อเช้าจะเข้าไปเล่น พอกรอก user , pass มันบอกว่า เซิร์ฟเวอร์ได้ทำการตัดคุณออกจากระบบ พอจะเข้ามาแก้ไขข้อมูลก็ มันให้ใส่รหัสป้องกันทั้งๆที่ยังไม่ได้ตั้งค่าอะไรเลยอ่ะ Gm ช่วยแก้ไขให้ทีคับ หรือใครที่เคยประสบปัญหาแบบผมช่วยแนะนำทีคับ ขอบคุณล่วงหน้า

user : domeawji
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: เข้าเกมไม่ได้ ถูกเซิร์ฟเวอร์ตัด ช่วยผมทีคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-04-2008, 10:39:03 »

แล้วตอนนี้เข้าได้หรือยังคะ

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]